Kqbd – kết quả bóng đá
Giải đấu nổi bật
EUROCopa AmericaVĐQG Việt NamNgoại Hạng AnhVĐQG ÝVĐQG Tây Ban NhaVĐQG ĐứcVĐQG PhápChampions LeagueEuropa LeagueWorld CupVĐQG Nhật BảnVĐQG Hàn QuốcVĐQG ÚcMLS MỹHạng Nhất AnhVĐQG Ả Rập Xê ÚtHạng Hai ĐứcQuốc tế
Châu Âu-
- EURO
- Champions League
- Europa League
- WC Qualification Europe
- UEFA Super Cup
- UEFA Nations League
- UEFA Champions League (W)
- European Championship U21
- Euro Cup Qualification
- UEFA Europa Conference League
- UEFA European Championship (W)
- Baltic Cup (W)
- Futsal World Cup qualification Europe
- Euro Qualification U21
- UEFA U19 Nữ
- UEFA U19
- UEFA (W) U17
- UEFA U17
- WC Qualification Europe (W)
- Audi Cup
- Baltic Cup
- Emirates S
- European League (Y)
- Baltic League
- Carling Nations Cup
- Euro U19
- BTV Cup
- Olympics Qualification Europe (W)
- UEFA League U19
- UEFA European Championship Qualification (W)
- UEFA Nations League (W)
Quốc Tế-
- World Cup
- Club World Cup
- Confederations Cup
- Olympic Games
- World Cup (W)
- Giao Hữu Quốc Tế
- Olympic Qualifiers
- Futsal Division De Honor
- WC U17
- Olympic Games (W)
- Trận Đấu Giao Hữu
- Four NT (W)
- LG Cup
- WFC
- WUFT (W)
- Olympic(W)
- PGF
- FIFAWC (W) U20
- ALGC
- World Cup U20 (W)
- WC(W)U17
- VĐQG Honduras
- Int Champions Cup
- Toulon Tournament
- INT FRLW
- AOC
- FRGFB
- INT Y-TOUR
- Fut W5
- ONC
- MOFT U15
- MWUFT
- Copa Del Sol
- Futsal World Cup (W)
- CHN Cup
- Indoor Foot Invitational Tournament
- INT DCUP
- U20 Asian Cup (W)
Châu Á-
- AFC Champions
- WC Qualification Asia
- AFC Asian Cup
- Asian CQ
- East Asian Championship
- Asian Games Men
- Asian Games (W)
- AFC Championship U19
- Olympic Qualifying Asia (W)
- Southeast Asian Games
- Southeast Asian Games (W)
- Asian Cup Qualification
- East Asian Championship (W)
- East Asian Games
- West Asian Games
- ASEAN Championship (W)
- West Asian Championship (W)
- East Asian Games (W)
- AFC Cup Qualifiers
- CAFA Championship (W)
- AFF Championship
- Gulf Cup Of Nations
- AFC Cup
- AFC Championship U23
- South Asian Federation
- THA KCTH
- UAFA Club Cup
- A3 Champions Cup
- AFC Challenge Cup
- AFC Championship U16
- ASEAN Hassanal Bolkiah (Y)
- AFC Championship (W) U17
- AFC Championship Qualification U20
- Gulf Olympic Cup
- AFC Futsal Championship
- AFC Championship (W) U19
- AFC Asian Cup Qualification (W)
- South Asian Games
- AFC Presidents Cup
- ARAB CUP
- Sub Foot Cup
- Asian Futsal Championship U20
- INA Pulau Sumatera Cup
- AFF Futsal Championship
- WAFF Championship U23
Nam Mỹ-
- Copa America
- WC Qualification CONMEBOL
- Copa Libertadores
- CONMEBOL Futsal Championship
- Copa Sudamericana
- Recopa Sudamericana
- Copa Libertadores (W)
- Conmebol-Sudamericano (W)
- Conmebol Sudamericano U20
- Copa Libertadores U20
- South American Games
- South American Olympics Qualifiers
Bắc Mỹ-
- WC Qual CONCACAF
- Olympic Qualifying Concacaf (W)
- Northern America Leagues Cup
- CONCACAF Champions League
- CONCACAF Championship U20
- UNCAF Nations Cup
- CONCACAF League
- North American Football League Champions Cup
- North American SuperLiga
- CONCACAF Futsal Championship
- WC Qualification Concacaf
- CONCACAF Olympics Qualifiers
- Golden Cup (W)
- CFU Club Championship
- CONCACAF Nations League
- Gold Cup
Châu Phi-
- Africa Cup Of Nations
- WC Qualification CAF
- South Africa Confederations Cup
- Africa Cup Of Nations Qualification
- CAF Super Cup
- CAF Nations Championship
- Champions League Châu Phi
- CAF Confederation Cup
- Africa Cup of Nations (W)
- African Futsal Championship
- North African Cup
- WAFU Cup of Nations
- Olympic Qualifying CAF (W)
- All Africa Soccer
- Olympic Qualifying Africa
- OP AFW
Châu Đại Dương-
Châu Âu
Anh-
- Ngoại Hạng Anh
- Hạng Nhất Anh
- FA Cúp Anh
- Hạng 2 Anh
- Hạng 3 Anh
- Cúp Liên Đoàn Anh
- English Football League Trophy
- ENG Championship (W)
- ENG PR LC (W)
- ENG FA Cup (W)
- Premier League International Cup Anh
- Hạng Tư Anh
- Hạng Năm Miền Nam Anh
- Hạng Năm Miền Bắc Anh
- ENG Community Shield
- ENG FA Challenge Cup
- ENG Premier League (W)
- Hạng Sáu Anh Miền Bắc
- Hạng Sáu Anh Khu Vực Cao Nguyên
- Ryman (Isthmian) Division 1 Anh
- Hạng Nhất Midlands Miền Nam Anh
- Hạng Sáu Anh Miền Nam
- ENG FA Charit
- ENG Southern(R)
- Football Association Challenge Cup U18 Anh
- ENG Northern (R)
- ENG S1E
- ENG S1W
- ENG C League Cup
- ENG TOTE C
- ENG Wembley Cup
- ENG TOTEE-L1
- ENG League (R)
- Southern League Division 1 Anh
- ENG Cup (R)
- ENG SOU PL
- ENG NCC
- ENG SOU League Cup
- ENG R Cup
- ENG County Cup
- ENG ES
- ENG Cl
- ENG Man Premier Cup
- ENG LC U21
- ENG U21
- ENG D2 U21
- ENG LC U21
- England Development League U21
Tây Ban Nha-
- VĐQG Tây Ban Nha
- Hạng Hai Tây Ban Nha
- Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha
- ESP Super Cup
- Hạng tư Tây Ban Nha
- ESP D2 Play Off (W)
- Hạng Hai Nữ Tây Ban Nha
- ESP Queen Cup
- ESP Federacion Cup
- ESP FDH
- ESP D5 Playoff
- ESP D3
- Tercera Federacion, Group 11
- Tercera Federacion, Group 16
- Tercera Federacion, Group 5
- Tercera Federacion, Group 1
- Tercera Federacion, Group 6
- Tercera Federacion, Group 18
- Tercera Federacion, Group 7
- Tercera Federacion, Group 12
- Tercera Federacion, Group 8
- Tercera Federacion, Group 13
- Tercera Federacion, Group 2
- Tercera Federacion, Group 9
- Tercera Federacion, Group 14
- Tercera Federacion, Group 3
- Tercera Federacion, Group 10
- Tercera Federacion, Group 15
- Tercera Federacion, Group 4
- Tercera Federacion, Group 17
Đức-
- VĐQG Đức
- Hạng Hai Đức
- GER DFB Pokal
- Đức Liga 3
- GER Bundes Liga Cup
- GER Bundesliga (W)
- GER Cup (W)
- GER Super Cup
- GER Telekom Cup
- GER Bundesliga Cup (Y)
- GER Regional
- Hạng Sáu Đức
- GER Schleswig Holstein
- Hạng Năm Đức Bang Wurttemberg
- Hạng Năm Đức
- GER Westfalen
- GER Berlin Cup
Ý-
- VĐQG Ý
- Hạng Hai Italia (Serie B)
- Cúp Ý
- ITA Super Cup
- ITA LC
- ITA Cup (W)
- ITA PRO LC
- VIAT
- ITA TIM Cup
- ITA C2-A
- ITA Futsal
- Italy C1
- ITA YCup
- Italian Campionato Primavera 1
- ITA C
- ITA D
- ITA Serie D Cup
- ITA C1 Group A
- ITA C1 Group B
- ITA C1 Group C
- ITA C1 Promotion Playoffs
- ITA C1 Relegation Playoffs
Pháp-
- VĐQG Pháp
- Hạng Hai Pháp
- FRA Trophée des Champions
- Cúp Quốc Gia Pháp
- Hạng Ba Pháp
- FRA LC
- VĐQG Nữ Pháp
- FRA CFA 2
Bồ Đào Nha-
- VĐQG Bồ Đào Nha
- POR Super Cup
- POR League Cup
- Hạng Hai Bồ Đào Nha
- Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha
- Hạng Ba Bồ Đào Nha
- POR Championship (R)
- U23 Liga Revelacao Bồ Đào Nha
- Portugal Women Cup
Hà Lan-
Peru-
- TUR Super Cup
- VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Cup
- Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ
- Hạng Hai Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Play Off
- TUR Izmir Cup
- TUR Spor Toto Cup
- VĐQG Nữ Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR A2 Lig Grup Play Off
- U19 Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR A2 Lig 1 Grup
Scotland-
- VĐQG Scotland
- Hạng Nhất Scotland
- Hạng Hai Scotland
- SCO Premier League (W)
- SCO Premier League 2 (W)
- Hạng Ba Scotland
- SCO Challenge Cup
- SCO League Cup
- SCO FA Cup
- Hạng Tư Scotland
Na Uy-
Nga-
- VĐQG Nga
- RUS Super Cup
- Football National League Nga
- RUS Cup
- RUS PL (W)
- RUS Cup (W)
- Football National League 2 Nga
- RUS FDH
- RUS FNL Cup
- RUS Winter Championship
Bỉ-
Croatia-
Thụy Điển-
- VĐQG Thụy Điển
- SWE Superettan
- SWE D1 (W)
- SWE SC (W)
- SWE D1 (W)
- SWE Cup
- SWE Cup (W)
- SWE D2 SN
- SWE D3N
- SWE SC
- SWE Sou
Ba Lan-
- VĐQG Ba Lan
- Hạng Nhì Ba Lan
- POL League Cup
- POL Cup
- POL Ekstraliga
- POL Super Cup
- Hạng Hai Ba Lan
- POL Liga 1 Play Off
- POL Regional Cup
Gibraltar-
Kosovo-
San Marino-
Montenegro-
Andorra-
Azerbaijan-
Armenia-
Moldova-
Kazakhstan-
Georgia-
Albania-
Faroe Island-
Luxembourg-
Latvia-
Lithuania-
Bắc Macedonia-
Bosnia & Herzegovina-
Serbia-
Malta-
Wales-
- WAL Cup
- Ngoại Hạng Xứ Wales
- WAL Premier League (W)
- WAL Challenge League Cup
- WAL Division 1
- WAL Cymru Alliance
- WAL FAW Premier Cup
- WAL Division 2
Bắc Ireland-
Đảo Síp-
Estonia-
- EST Meistriliiga
- EST Super Cup
- EST Meistri Liiga (W)
- EST Esiliiga
- EST Cup
- EST Winter Tournament
- EST Meistriliiga
- EST Small Cup
Belarus-
Ukraine-
Bulgaria-
Romania-
Hy Lạp-
Israel-
- Israel Cup
- ISR Ligat Al Toto Cup
- VĐQG Israel
- ISR Liga Leumit
- ISR Premier League (W)
- ISR Cup (W)
- ISR Ligat Leumit Toto Cup
- Israel Liga Alef
- ISR Super Cup
- Israel League U19
Ireland-
- IRE Premier Division
- IRE Division 1
- IRE FAI Cup
- IRE League Cup
- IRL President's Cup
- IRE Setanta Cup
- IRL Dublin Super Cup
- IRL Leinster Senior Cup
Thụy Sĩ-
Slovenia-
Slovakia-
Phần Lan-
- FIN Veikkausliiga
- FIN Ykkonen
- FIN Kolmonen
- FIN Suomen Cup
- FIN League Cup
- FIN Cup (W)
- FIN WD2
- FIN SF Kkon
- FIN WF Kkon
- FIN EF Kkon
- FIN NF Kkon
- FIN Kakkonen
- FIN Kakkosen Cup
- FIN Kakkonen A
- FIN Kakkonen B
- FIN Kakkonen C
Séc-
Áo-
Hungary-
Iceland-
- ISL Urvalsdeild
- ICE Premier League (W)
- ISL D1 (W)
- ICE Cup
- ISL Deild1
- ISL Super Cup
- ICE LC
- ISL CH
- ISL CH B
- Cúp Iceland Tiền Mùa Giải
- ICE Cup (W)
Đan Mạch-
Châu Á
Trung Quốc-
- CHN CSL
- CHN League 2
- CHN CUFL
- CHN U17
- CHN National Championship (W)
- CHN League 1
- CHN FA Cup
- CHN FA Super Cup
- CHN National Games
- Super League (Nữ) Trung Quốc
- CHN League 2 Play Off
- CHN National Games U18
- CHN National Games (W) U18
- CHN League U23
- CHN League U19
- CHN Cup U17
- CHN National Games (W)
- CHN Jia A League Star Tournament
- CHN Shanghai International Tournament
- CHN Super Cup (W)
- CHN BTH Cup
- CHN New Year Cup
- CHN National Games U20
- CHN FTP Cup
- CHN Champions League
- CHN Evergrande Cup U17
- Chinese League U21
Nhật Bản-
- VĐQG Nhật Bản
- Hạng Hai Nhật Bản
- JPN J.League Cup
- JPN Emperor Cup
- JPN J.League Division 1 (W)
- JPN Super Cup
- JPN New Year Cup
- JPN Satellite League
- JPN Sahara Cup (Y)
- JPN JFL
- JPN International Football Cup (Y)
- JPN University Championship (W)
- JPN J3 League
- JPN J.League Division Play Off
- JPN Empresss Cup (W)
- JPN Play Off (W)
- Japan Women's Empowerment League
Hàn Quốc-
- VĐQG Hàn Quốc
- KOR Cup
- KOR FA Cup
- KOR K League 2
- KOR National League
- KOR K League Cup
- KOR National
- KOR NCH
- KOR FA Cup (W)
- KOR WK League (W)
- KOR K3 League
Qatar-
- VĐQG Qatar
- QAT Crown Prince Cup
- QAT Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Sheikh Jasim Cup
- QAT Division 2
- QAT Stars League Cup
- Qatar Cup
Uzbekistan-
Iran-
Thái Lan-
- VĐQG Thái Lan
- THA FA Cup
- THA Super Cup
- THA Queen's Cup
- Hạng Nhất Thái Lan
- League Cup Thái Lan
- THA Futsal
- THA Cup
- Hạng Hai Thái Lan
- THA League 3
Hồng Kông-
- Hong Kong Premier League
- FA Cup Hồng Kông
- Hong Kong Division 1
- HKG League Cup
- HKG Chairman’s Cup
- HKG Senior Challenge Shield
- HKG Elite Cup
Bhutan-
Sri Lanka-
Mông Cổ-
Campuchia-
Philippines-
Tajikistan-
Myanmar-
Ma Cao-
Pakistan-
Maldives-
Palestine-
Bangladesh-
Yemen-
Li Băng-
Oman-
Syria-
Indonesia-
- VĐQG Indonesia
- IND IDN PL
- Hạng Hai Indonesia
- IDN Cup
- IDN Inter Island Cup
- IDN Soccer Championship
- IDN President Cup
- Indonesia Liga 3
Việt Nam-
- VĐQG Việt Nam
- Hạng Nhất Việt Nam
- VIE Super Cup
- VIE Cup
- VĐQG Nữ Việt Nam
- VIE Division 2
- U19 Quốc tế (Cúp báo Thanh niên)
- VIE National Cup (W)
- VIE Championship U17
Ấn Độ-
- Hạng Nhất Ấn Độ
- Super Cup Ấn Độ
- IND MFA Super Cup
- Mumbai Elite League Ấn Độ
- IND Mumbai Elite League
- IND Santosh Trophy
- IND Bangalore Division A
- IND Goa Division 1
- IND Punjab Super League
- VĐQG Ấn Độ
- Ngoại Hạng Ấn Độ Delhi
- IND Bangalore Super Division
- IND Mumbai Super Division
- India Manipur State League
Bahrain-
Kuwait-
Jordan-
Ả Rập Xê Út-
UAE-
- VĐQG UAE
- UAE League Cup
- UAE Super Cup
- UAE Cup
- UAE Division 1
- UAE Dubai Football Challenge
- UAE Federation Cup
- UAE Division 2
- UAE Dubai Cup
Malaysia-
- VĐQG Malaysia
- MAS FA Cup
- MAS Cup
- MAS Sukan
- MAS President Cup
- MAS INT Cup
- MAS King's Gold Cup
- MAS Challenge Cup
Singapore-
Châu Phi
Malawi-
Namibia-
Libya-
Ethiopia-
Mali-
Togo-
Benin-
Gambia-
Mauritania-
Sudan-
Senegal-
Uganda-
Zambia-
Kenya-
Botswana-
Tanzania-
RD Congo-
Ghana-
Nigeria-
Angola-
Cameroon-
Bờ Biển Ngà-
Tunisia-
Nam Phi-
Ai Cập-
Algeria-
Ma Rốc-
Nam Mỹ
Brazil-
- VĐQG Brazil
- BRA Serie B
- BRA Cup
- BRA Paulista A1
- BRA Baiano 1
- BRA Gaucho 1
- BRA Campeonato Carioca
- BRA A1 (W)
- BRA CUP (W)
- BRA Catarinense 1
- BRA Cearense 1
- BRA Mineiro 1
- BRA Pernambucano 1
- BRA Goiano 1
- BRA Paranaense 1
- BRA Paulista A2
- BRA CV
- Brazil Copa Sao Paulo Juniores
- BRA PA
- BRA CMC
- BRA DF
- BRA RC
- BRA BL
- BRA GSC
- BRA Acreano
- Brazil Nordeste Cup
Argentina-
- VĐQG Argentina
- ARG Primera División
- ARG Cup
- ARG League (W)
- Hạng Hai Argentina
- ARG Primera B
- ARG Super Cup
- ARG Primera C
- ARG Primera B Play Off
- Argentine Reserve League
Uruguay-
Chile-
Peru-
Colombia-
- COL Primera A Apertura
- COL Primera A Clausura
- COL Primera B
- COL Copa
- COL Super Copa
- COL Primera B Play Off
Ecuador-
Paraguay-
- Hạng Nhất Paraguay lượt Clausura
- PAR Primera Division Apertura
- PAR Division Intermedia
- Các Đội Dự Bị Paraguay
- PAR Primera Division Paly Off
- PAR Cup
Guiana-
Aruba-
Bolivia-
Venezuela-
Bắc Mỹ
Mỹ-
- MLS Mỹ
- USA MLS Next Pro
- USA D1 (W)
- USA NPSL
- USA TP (W)
- US Open Cup
- USA NASL
- USA Del Sol Cup
- USA Car Cup
- USA United Soccer League
Mexico-
- MEX CC
- MEX Primera Division 1 Apertura
- MEX Primera Division 1 Clausura
- Mexico Liga MX Nữ
- MEX D2
- Mexico Primera Divison 2 Clausura
- MEX SC
- MEX D3
- MEX D3 S A A
- MEX D3 S B A
- MEX D3 S A C
- MEX D3 S B C
- MEX Liga TDP
Canada-
Costa Rica-
Honduras-
Cuba-
Jamaica-
St. Kitts & Nevis-
Granada-
Haiti-
Barbados-
Antigua & Barbuda-
Dominica-
Trinidad & Tobago-
Panama-
Nicaragua-
El Salvador-
- VĐQG El Salvador
- ESA Cup
- ESA Segunda Division
- ESA Primera Division Apertura
- ESA Primera Division Play Off
Guatemala-
Châu Đại Dương
Úc-
- VĐQG Úc
- Football Association Cup Úc
- AUS NPL WA
- VĐQG Úc (Nữ)
- AUS VNPL (W)
- AUS Premier League Play Off (W)
- AUS Victorian Cup (W)
- AUS WA NPL (W)
- AUS QNPL (W)
- AUS SA PL (W)
- AUS BPL (W)
- AUS SA CUP (W)
- AUS TSL (W)
- AUS NPL SA
- AUS NPL Capital Football
- AUS NPL Queensland
- AUS NWS NPL
- AUS Victoria NPL
- AUS NSL
- Northern New South Wales Naional Premier League Úc
- AUS WA NPL 1
- AUS MFNSPD
- AUS BPL
- AUS NSW PL PO
- AUS BPLPO
- AUS FWD1
- AUS PLNS
- AUS NSW Waratah Cup
- AUS SA Cup
- AUS SA League 1
- AUS VNPL 2
- AUS BCC
- AUS WA Cup
- AUS NSW NPL 2
- AUS FFV Cup
- AUS AFC Cup
- AUS Victoria League 1
- AUS NSW League 3
- AUS NNSW PL
- AUS Gold Coast PL
- AUS BC League 2 (R)
- AUS QPL 1
- AUS Darwin PL
- AUS TNPL
- AUS WA NPL U20
- AUS SA SL (R)
- AUS Queensland U20
- AUS CT League U20
- AUS NNSW U20
- AUS Queensland NPL U23
- AUS NSW League U20
- AUS NPL Victoria U23
Fiji-
New Zealand-
- Giải đấu nổi bật
- EURO
- Copa America
- VĐQG Việt Nam
- Ngoại Hạng Anh
- VĐQG Ý
- VĐQG Tây Ban Nha
- VĐQG Đức
- Bấm xem thêm
- VĐQG Pháp
- Champions League
- Europa League
- World Cup
- VĐQG Nhật Bản
- VĐQG Hàn Quốc
- VĐQG Úc
- MLS Mỹ
- Hạng Nhất Anh
- VĐQG Ả Rập Xê Út
- Hạng Hai Đức
- Quốc tế
- Châu Âu
- EURO
- Champions League
- Europa League
- WC Qualification Europe
- UEFA Super Cup
- UEFA Nations League
- UEFA Champions League (W)
- Bấm xem thêm
- European Championship U21
- Euro Cup Qualification
- UEFA Europa Conference League
- UEFA European Championship (W)
- Baltic Cup (W)
- Futsal World Cup qualification Europe
- Euro Qualification U21
- UEFA U19 Nữ
- UEFA U19
- UEFA (W) U17
- UEFA U17
- WC Qualification Europe (W)
- Audi Cup
- Baltic Cup
- Emirates S
- European League (Y)
- Baltic League
- Carling Nations Cup
- Euro U19
- BTV Cup
- Olympics Qualification Europe (W)
- UEFA League U19
- UEFA European Championship Qualification (W)
- UEFA Nations League (W)
- Quốc Tế
- World Cup
- Club World Cup
- Confederations Cup
- Olympic Games
- World Cup (W)
- Giao Hữu Quốc Tế
- Olympic Qualifiers
- Bấm xem thêm
- Futsal Division De Honor
- WC U17
- Olympic Games (W)
- Trận Đấu Giao Hữu
- Four NT (W)
- LG Cup
- WFC
- WUFT (W)
- Olympic(W)
- PGF
- FIFAWC (W) U20
- ALGC
- World Cup U20 (W)
- WC(W)U17
- VĐQG Honduras
- Int Champions Cup
- Toulon Tournament
- INT FRLW
- AOC
- FRGFB
- INT Y-TOUR
- Fut W5
- ONC
- MOFT U15
- MWUFT
- Copa Del Sol
- Futsal World Cup (W)
- CHN Cup
- Indoor Foot Invitational Tournament
- INT DCUP
- U20 Asian Cup (W)
- Châu Á
- AFC Champions
- WC Qualification Asia
- AFC Asian Cup
- Asian CQ
- East Asian Championship
- Asian Games Men
- Asian Games (W)
- Bấm xem thêm
- AFC Championship U19
- Olympic Qualifying Asia (W)
- Southeast Asian Games
- Southeast Asian Games (W)
- Asian Cup Qualification
- East Asian Championship (W)
- East Asian Games
- West Asian Games
- ASEAN Championship (W)
- West Asian Championship (W)
- East Asian Games (W)
- AFC Cup Qualifiers
- CAFA Championship (W)
- AFF Championship
- Gulf Cup Of Nations
- AFC Cup
- AFC Championship U23
- South Asian Federation
- THA KCTH
- UAFA Club Cup
- A3 Champions Cup
- AFC Challenge Cup
- AFC Championship U16
- ASEAN Hassanal Bolkiah (Y)
- AFC Championship (W) U17
- AFC Championship Qualification U20
- Gulf Olympic Cup
- AFC Futsal Championship
- AFC Championship (W) U19
- AFC Asian Cup Qualification (W)
- South Asian Games
- AFC Presidents Cup
- ARAB CUP
- Sub Foot Cup
- Asian Futsal Championship U20
- INA Pulau Sumatera Cup
- AFF Futsal Championship
- WAFF Championship U23
- Nam Mỹ
- Copa America
- WC Qualification CONMEBOL
- Copa Libertadores
- CONMEBOL Futsal Championship
- Copa Sudamericana
- Recopa Sudamericana
- Copa Libertadores (W)
- Bấm xem thêm
- Conmebol-Sudamericano (W)
- Conmebol Sudamericano U20
- Copa Libertadores U20
- South American Games
- South American Olympics Qualifiers
- Bắc Mỹ
- WC Qual CONCACAF
- Olympic Qualifying Concacaf (W)
- Northern America Leagues Cup
- CONCACAF Champions League
- CONCACAF Championship U20
- UNCAF Nations Cup
- CONCACAF League
- Bấm xem thêm
- North American Football League Champions Cup
- North American SuperLiga
- CONCACAF Futsal Championship
- WC Qualification Concacaf
- CONCACAF Olympics Qualifiers
- Golden Cup (W)
- CFU Club Championship
- CONCACAF Nations League
- Gold Cup
- Châu Phi
- Africa Cup Of Nations
- WC Qualification CAF
- South Africa Confederations Cup
- Africa Cup Of Nations Qualification
- CAF Super Cup
- CAF Nations Championship
- Champions League Châu Phi
- Bấm xem thêm
- CAF Confederation Cup
- Africa Cup of Nations (W)
- African Futsal Championship
- North African Cup
- WAFU Cup of Nations
- Olympic Qualifying CAF (W)
- All Africa Soccer
- Olympic Qualifying Africa
- OP AFW
- Châu Đại Dương
- WC Qualification OFC
- OFC CL
- Olympic Qualifying Oceania
- OFC President's Cup
- OFC Championship (W)
- Châu Âu
- Anh
- Ngoại Hạng Anh
- Hạng Nhất Anh
- FA Cúp Anh
- Hạng 2 Anh
- Hạng 3 Anh
- Cúp Liên Đoàn Anh
- English Football League Trophy
- Bấm xem thêm
- ENG Championship (W)
- ENG PR LC (W)
- ENG FA Cup (W)
- Premier League International Cup Anh
- Hạng Tư Anh
- Hạng Năm Miền Nam Anh
- Hạng Năm Miền Bắc Anh
- ENG Community Shield
- ENG FA Challenge Cup
- ENG Premier League (W)
- Hạng Sáu Anh Miền Bắc
- Hạng Sáu Anh Khu Vực Cao Nguyên
- Ryman (Isthmian) Division 1 Anh
- Hạng Nhất Midlands Miền Nam Anh
- Hạng Sáu Anh Miền Nam
- ENG FA Charit
- ENG Southern(R)
- Football Association Challenge Cup U18 Anh
- ENG Northern (R)
- ENG S1E
- ENG S1W
- ENG C League Cup
- ENG TOTE C
- ENG Wembley Cup
- ENG TOTEE-L1
- ENG League (R)
- Southern League Division 1 Anh
- ENG Cup (R)
- ENG SOU PL
- ENG NCC
- ENG SOU League Cup
- ENG R Cup
- ENG County Cup
- ENG ES
- ENG Cl
- ENG Man Premier Cup
- ENG LC U21
- ENG U21
- ENG D2 U21
- ENG LC U21
- England Development League U21
- Tây Ban Nha
- VĐQG Tây Ban Nha
- Hạng Hai Tây Ban Nha
- Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha
- ESP Super Cup
- Hạng tư Tây Ban Nha
- ESP D2 Play Off (W)
- Hạng Hai Nữ Tây Ban Nha
- Bấm xem thêm
- ESP Queen Cup
- ESP Federacion Cup
- ESP FDH
- ESP D5 Playoff
- ESP D3
- Tercera Federacion, Group 11
- Tercera Federacion, Group 16
- Tercera Federacion, Group 5
- Tercera Federacion, Group 1
- Tercera Federacion, Group 6
- Tercera Federacion, Group 18
- Tercera Federacion, Group 7
- Tercera Federacion, Group 12
- Tercera Federacion, Group 8
- Tercera Federacion, Group 13
- Tercera Federacion, Group 2
- Tercera Federacion, Group 9
- Tercera Federacion, Group 14
- Tercera Federacion, Group 3
- Tercera Federacion, Group 10
- Tercera Federacion, Group 15
- Tercera Federacion, Group 4
- Tercera Federacion, Group 17
- Đức
- VĐQG Đức
- Hạng Hai Đức
- GER DFB Pokal
- Đức Liga 3
- GER Bundes Liga Cup
- GER Bundesliga (W)
- GER Cup (W)
- Bấm xem thêm
- GER Super Cup
- GER Telekom Cup
- GER Bundesliga Cup (Y)
- GER Regional
- Hạng Sáu Đức
- GER Schleswig Holstein
- Hạng Năm Đức Bang Wurttemberg
- Hạng Năm Đức
- GER Westfalen
- GER Berlin Cup
- Ý
- VĐQG Ý
- Hạng Hai Italia (Serie B)
- Cúp Ý
- ITA Super Cup
- ITA LC
- ITA Cup (W)
- ITA PRO LC
- Bấm xem thêm
- VIAT
- ITA TIM Cup
- ITA C2-A
- ITA Futsal
- Italy C1
- ITA YCup
- Italian Campionato Primavera 1
- ITA C
- ITA D
- ITA Serie D Cup
- ITA C1 Group A
- ITA C1 Group B
- ITA C1 Group C
- ITA C1 Promotion Playoffs
- ITA C1 Relegation Playoffs
- Pháp
- VĐQG Pháp
- Hạng Hai Pháp
- FRA Trophée des Champions
- Cúp Quốc Gia Pháp
- Hạng Ba Pháp
- FRA LC
- VĐQG Nữ Pháp
- Bấm xem thêm
- FRA CFA 2
- Bồ Đào Nha
- VĐQG Bồ Đào Nha
- POR Super Cup
- POR League Cup
- Hạng Hai Bồ Đào Nha
- Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha
- Hạng Ba Bồ Đào Nha
- POR Championship (R)
- Bấm xem thêm
- U23 Liga Revelacao Bồ Đào Nha
- Portugal Women Cup
- Hà Lan
- VĐQG Hà Lan
- NED Super Cup
- VĐQG Nữ Hà Lan
- Hạng Hai Hà Lan
- NED KNVB Beker
- Hà Lan League U21
- NED AMST
- Bấm xem thêm
- Peru
- TUR Super Cup
- VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Cup
- Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ
- Hạng Hai Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Play Off
- TUR Izmir Cup
- Bấm xem thêm
- TUR Spor Toto Cup
- VĐQG Nữ Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR A2 Lig Grup Play Off
- U19 Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR A2 Lig 1 Grup
- Scotland
- VĐQG Scotland
- Hạng Nhất Scotland
- Hạng Hai Scotland
- SCO Premier League (W)
- SCO Premier League 2 (W)
- Hạng Ba Scotland
- SCO Challenge Cup
- Bấm xem thêm
- SCO League Cup
- SCO FA Cup
- Hạng Tư Scotland
- Na Uy
- NOR Super Cup
- NOR Eliteserien
- Hạng Nhất Na Uy
- NOR NM Cup
- NOR Toppserien (W)
- NOR D1 (W)
- NOR Cup (W)
- Bấm xem thêm
- NOR D2
- Nga
- VĐQG Nga
- RUS Super Cup
- Football National League Nga
- RUS Cup
- RUS PL (W)
- RUS Cup (W)
- Football National League 2 Nga
- Bấm xem thêm
- RUS FDH
- RUS FNL Cup
- RUS Winter Championship
- Bỉ
- VĐQG Bỉ
- Hạng Hai Bỉ
- BEL Beker Van Belgie
- BEL Super Cup
- BEL PL (W)
- Croatia
- VĐQG Croatia
- CRO Cup
- CRO League 1 (W)
- Hạng Hai Croatia
- CRO Super Cup
- CRO Play Off
- CRO Regional League
- Thụy Điển
- VĐQG Thụy Điển
- SWE Superettan
- SWE D1 (W)
- SWE SC (W)
- SWE D1 (W)
- SWE Cup
- SWE Cup (W)
- Bấm xem thêm
- SWE D2 SN
- SWE D3N
- SWE SC
- SWE Sou
- Ba Lan
- VĐQG Ba Lan
- Hạng Nhì Ba Lan
- POL League Cup
- POL Cup
- POL Ekstraliga
- POL Super Cup
- Hạng Hai Ba Lan
- Bấm xem thêm
- POL Liga 1 Play Off
- POL Regional Cup
- Gibraltar
- GIB Cup
- Kosovo
- VĐQG Kosovo
- San Marino
- SMR Cup
- VĐQG San Marino
- Montenegro
- VĐQG Montenegro
- Hạng Hai Montenegro
- MNE Cup
- Andorra
- Andorra Super League
- Hạng Hai Andorra
- AND Super Cup
- Azerbaijan
- AZE Division 1
- AZE Cup
- Azerbaijan Premier League
- Armenia
- VĐQG Armenia
- Armenia League 1
- ARM Cup
- ARM Super Cup
- Moldova
- MDA D1
- Hạng Nhì Moldova
- MDA Cup
- MDA Super Cup
- Kazakhstan
- KAZ Premier League
- KAZ Super League (W)
- Kazakhstan Cup
- KAZ Super Cup
- KAZ D1
- KAZ D2
- Georgia
- GEO League (W)
- VĐQG Georgia
- Hạng Hai Georgia
- GEO Cup
- GEO Supper Cup
- Albania
- VĐQG Albania
- Hạng Nhất Albani
- ALB Cup
- ALB Super Cup
- Faroe Island
- FRO Premier League
- FRO Cup
- FRO Super Cup
- Luxembourg
- VĐQG Luxembourg
- LUX Cup
- Latvia
- LVA Virsliga
- LVA Liga 1
- LVA Cup
- LAT Winter Cup
- LVA Virsliga Play Off
- LVA Liga 2
- Lithuania
- LTU D1
- LTU A Lyga (W)
- LTU D2
- LTU Cup
- Bắc Macedonia
- VĐQG Bắc Macedonia
- MKD Cup
- Hạng Hai Bắc Macedonia
- MKD Super Cup
- Bosnia & Herzegovina
- VĐQG Bosnia&Herzegovina
- BIH Cup
- Serbia
- VĐQG Serbia
- Hạng Hai Serbia
- SRB Super League (W)
- SRB CUP
- SRB D3
- Malta
- VĐQG Malta
- Hạng Nhất Malta
- MLT Cup
- MLT Super Cup
- Wales
- WAL Cup
- Ngoại Hạng Xứ Wales
- WAL Premier League (W)
- WAL Challenge League Cup
- WAL Division 1
- WAL Cymru Alliance
- WAL FAW Premier Cup
- Bấm xem thêm
- WAL Division 2
- Bắc Ireland
- NIR Premiership (W)
- VĐQG Bắc Ireland
- NIR Cup
- NIFL Championship Bắc Ireland
- NIR League Cup
- NIR League (R)
- Đảo Síp
- VĐQG Đảo Síp
- CYP Cup
- CYP Super Cup
- Hạng Hai Síp
- CYP SC
- Estonia
- EST Meistriliiga
- EST Super Cup
- EST Meistri Liiga (W)
- EST Esiliiga
- EST Cup
- EST Winter Tournament
- EST Meistriliiga
- Bấm xem thêm
- EST Small Cup
- Belarus
- VĐQG Belarus
- BLR Cup
- BLR League 1
- BLR Super Cup
- Ukraine
- UKR Cup
- UKR Super Cup
- VĐQG Ukraine
- UKR League 1
- UKR League 2
- UKR League (R)
- Bulgaria
- BUL Cup
- VĐQG Bulgaria
- BUL Cup (W)
- BUL Super Cup
- Hạng Hai Bulgaria
- Romania
- VĐQG Romania
- ROM Cup
- ROM Super Cup
- ROM Liga 1 (W)
- Hạng Hai Romania
- Hy Lạp
- VĐQG Hy Lạp
- Hạng Hai Hy Lạp
- VĐQG Nữ Hy Lạp
- GRE Cup
- GRE Super Cup
- GRE Amateur Cup
- Israel
- Israel Cup
- ISR Ligat Al Toto Cup
- VĐQG Israel
- ISR Liga Leumit
- ISR Premier League (W)
- ISR Cup (W)
- ISR Ligat Leumit Toto Cup
- Bấm xem thêm
- Israel Liga Alef
- ISR Super Cup
- Israel League U19
- Ireland
- IRE Premier Division
- IRE Division 1
- IRE FAI Cup
- IRE League Cup
- IRL President's Cup
- IRE Setanta Cup
- IRL Dublin Super Cup
- Bấm xem thêm
- IRL Leinster Senior Cup
- Thụy Sĩ
- VĐQG Thụy Sĩ
- Hạng Nhất Thụy Sĩ
- SUI Cup
- SUI Liga 1 (W)
- SUI D3
- Slovenia
- VĐQG Slovenia
- SVN Cup
- VĐQG Nữ Slovenia
- SVN SNL 2
- SVN Super Cup
- Slovakia
- VĐQG Slovakia
- SVK Cup
- Slovakia Liga 2
- Phần Lan
- FIN Veikkausliiga
- FIN Ykkonen
- FIN Kolmonen
- FIN Suomen Cup
- FIN League Cup
- FIN Cup (W)
- FIN WD2
- Bấm xem thêm
- FIN SF Kkon
- FIN WF Kkon
- FIN EF Kkon
- FIN NF Kkon
- FIN Kakkonen
- FIN Kakkosen Cup
- FIN Kakkonen A
- FIN Kakkonen B
- FIN Kakkonen C
- Séc
- VĐQG Séc
- CZE Cup
- Hạng Hai Séc
- Tipsport Cup Séc
- CZE Super Cup
- CZE League U21
- Áo
- AUT Bundesliga
- AUT FB
- Hạng Nhất Áo
- AUT Cup
- Hungary
- VĐQG Hungary
- HUN Cup
- HUN LC
- HUN NB 1 (W)
- HUN NB 2
- HUN SC
- HUN NB 2 Play Off
- Iceland
- ISL Urvalsdeild
- ICE Premier League (W)
- ISL D1 (W)
- ICE Cup
- ISL Deild1
- ISL Super Cup
- ICE LC
- Bấm xem thêm
- ISL CH
- ISL CH B
- Cúp Iceland Tiền Mùa Giải
- ICE Cup (W)
- Đan Mạch
- VĐQG Đan Mạch
- Hạng Nhất Đan Mạch
- DEN DBU Pokalen
- DEN D1 (W)
- DEN Divison 1 (W)
- DEN P1
- Hạng Tư Đan Mạch
- Bấm xem thêm
- Hạng Hai Đan Mạch
- Hạng Ba Đan Mạch
- Châu Á
- Trung Quốc
- CHN CSL
- CHN League 2
- CHN CUFL
- CHN U17
- CHN National Championship (W)
- CHN League 1
- CHN FA Cup
- Bấm xem thêm
- CHN FA Super Cup
- CHN National Games
- Super League (Nữ) Trung Quốc
- CHN League 2 Play Off
- CHN National Games U18
- CHN National Games (W) U18
- CHN League U23
- CHN League U19
- CHN Cup U17
- CHN National Games (W)
- CHN Jia A League Star Tournament
- CHN Shanghai International Tournament
- CHN Super Cup (W)
- CHN BTH Cup
- CHN New Year Cup
- CHN National Games U20
- CHN FTP Cup
- CHN Champions League
- CHN Evergrande Cup U17
- Chinese League U21
- Nhật Bản
- VĐQG Nhật Bản
- Hạng Hai Nhật Bản
- JPN J.League Cup
- JPN Emperor Cup
- JPN J.League Division 1 (W)
- JPN Super Cup
- JPN New Year Cup
- Bấm xem thêm
- JPN Satellite League
- JPN Sahara Cup (Y)
- JPN JFL
- JPN International Football Cup (Y)
- JPN University Championship (W)
- JPN J3 League
- JPN J.League Division Play Off
- JPN Empresss Cup (W)
- JPN Play Off (W)
- Japan Women's Empowerment League
- Hàn Quốc
- VĐQG Hàn Quốc
- KOR Cup
- KOR FA Cup
- KOR K League 2
- KOR National League
- KOR K League Cup
- KOR National
- Bấm xem thêm
- KOR NCH
- KOR FA Cup (W)
- KOR WK League (W)
- KOR K3 League
- Qatar
- VĐQG Qatar
- QAT Crown Prince Cup
- QAT Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Sheikh Jasim Cup
- QAT Division 2
- Bấm xem thêm
- QAT Stars League Cup
- Qatar Cup
- Uzbekistan
- UZB League (W)
- VĐQG Uzbekistan
- UZB Cup
- UZB Division 1
- UZB Super Cup
- Iran
- IRN Azadegan League
- VĐQG Iran
- Iran Cup
- IRN Super Cup
- Iran Division 2
- Thái Lan
- VĐQG Thái Lan
- THA FA Cup
- THA Super Cup
- THA Queen's Cup
- Hạng Nhất Thái Lan
- League Cup Thái Lan
- THA Futsal
- Bấm xem thêm
- THA Cup
- Hạng Hai Thái Lan
- THA League 3
- Bấm xem thêm
- Hồng Kông
- Hong Kong Premier League
- FA Cup Hồng Kông
- Hong Kong Division 1
- HKG League Cup
- HKG Chairman’s Cup
- HKG Senior Challenge Shield
- HKG Elite Cup
- Bhutan
- Bhutan Thimphu League
- Sri Lanka
- SRI Champions League
- SRI FA Cup
- Mông Cổ
- VĐQG Mông Cổ
- Campuchia
- VĐQG Campuchia
- CAM Cup
- Philippines
- PHI UFL
- PHI Cup
- Tajikistan
- TJK Super Cup
- TAJ Vysshaya Liga
- Myanmar
- VĐQG Myanmar
- MYA Cup
- Ma Cao
- MAC D1
- MAC D2
- MAC FA CUP
- Pakistan
- PAK Premier League
- Maldives
- MDV Premier League
- Palestine
- PLE League
- PLE Gaza Strip Premier League
- Bangladesh
- BAN Premier League
- BAN Independence Cup
- BAN Federation Cup
- Yemen
- YEM Super Cup
- Li Băng
- LIB FA Cup
- LIB Super Cup
- VĐQG Li Băng
- Lebanon Division 2
- Oman
- OMA League
- OMA Sultan Cup
- OMA Cup
- Oman Division 1
- Syria
- SYR Cup
- SYR Premier League
- Indonesia
- VĐQG Indonesia
- IND IDN PL
- Hạng Hai Indonesia
- IDN Cup
- IDN Inter Island Cup
- IDN Soccer Championship
- IDN President Cup
- Bấm xem thêm
- Indonesia Liga 3
- Việt Nam
- VĐQG Việt Nam
- Hạng Nhất Việt Nam
- VIE Super Cup
- VIE Cup
- VĐQG Nữ Việt Nam
- VIE Division 2
- U19 Quốc tế (Cúp báo Thanh niên)
- Bấm xem thêm
- VIE National Cup (W)
- VIE Championship U17
- Ấn Độ
- Hạng Nhất Ấn Độ
- Super Cup Ấn Độ
- IND MFA Super Cup
- Mumbai Elite League Ấn Độ
- IND Mumbai Elite League
- IND Santosh Trophy
- IND Bangalore Division A
- Bấm xem thêm
- IND Goa Division 1
- IND Punjab Super League
- VĐQG Ấn Độ
- Ngoại Hạng Ấn Độ Delhi
- IND Bangalore Super Division
- IND Mumbai Super Division
- India Manipur State League
- Bahrain
- VĐQG Bahrain
- BHR Kings Cup
- Bahrain FA Cup
- BHR Crown Prince Cup
- BRN Elite Cup
- Kuwait
- Kuwait Crown Prince Cup
- KUW Federation Cup
- VĐQG Kuwait
- KUW Division 1
- KUW League Youth
- KUW Cup
- Jordan
- JOR League
- JOR Super Cup
- Ả Rập Xê Út
- VĐQG Ả Rập Xê Út
- Hạng Nhất Ả Rập Xê Út
- KSA Kings Cup
- KSA Sandy Super Cup
- UAE
- VĐQG UAE
- UAE League Cup
- UAE Super Cup
- UAE Cup
- UAE Division 1
- UAE Dubai Football Challenge
- UAE Federation Cup
- Bấm xem thêm
- UAE Division 2
- UAE Dubai Cup
- Malaysia
- VĐQG Malaysia
- MAS FA Cup
- MAS Cup
- MAS Sukan
- MAS President Cup
- MAS INT Cup
- MAS King's Gold Cup
- Bấm xem thêm
- MAS Challenge Cup
- Singapore
- SIN Premier League
- SIN Cup
- SIN League Cup
- SIN Lion City Cup
- Châu Phi
- Malawi
- MWI Premier League
- MAW Challenge Cup
- Namibia
- NAM Premier League
- Libya
- VĐQG Libya
- Ethiopia
- ETH Cup
- Ethiopia Premier League
- Mali
- MLI Premiere Division
- Togo
- TOG Premier Division
- TOG Cup
- Benin
- BEN Ligue 1
- Bấm xem thêm
- Gambia
- Hạng Nhất GFA Gambia
- Mauritania
- VĐQG Mauritanie
- Sudan
- SUD Cup
- Senegal
- VĐQG Senegal
- SEN Premier League Cup
- Uganda
- Uganda League Nữ
- VĐQG Uganda
- UGA Cup
- Zambia
- VĐQG Zambia
- Kenya
- KEN Cup
- Kenya Premier League
- Kenya Super League
- Botswana
- VĐQG Botswana
- Tanzania
- VĐQG Tanzania
- RD Congo
- VĐQG Congo
- Ghana
- VĐQG Ghana
- GHA FA Cup
- Hạng Nhất Ghana
- Nigeria
- VĐQG Nigeria
- NGR Cup
- Angola
- VĐQG Angola
- Cameroon
- Hạng Hai Ghana
- CMR Cup
- Bờ Biển Ngà
- CIV Ligue 1
- Tunisia
- TUN League 1
- TUN Cup
- TUN League Cup
- Nam Phi
- VĐQG Nam Phi
- Nam Phi Telkom Knockout
- RSA MTN8 Cup
- SAPL CUP
- Hạng Nhất Nam Phi
- RSA Play Off
- Ai Cập
- Cúp Liên Đoàn Bóng Đá Ai Cập
- EGY Supper Cup
- VĐQG Ai Cập
- Hạng Hai Ai Cập
- Algeria
- VĐQG Algeria
- Hạng Hai Algeria
- Algeria League Nữ
- Ma Rốc
- VĐQG Ma Rốc
- MAR Cup
- Nam Mỹ
- Brazil
- VĐQG Brazil
- BRA Serie B
- BRA Cup
- BRA Paulista A1
- BRA Baiano 1
- BRA Gaucho 1
- BRA Campeonato Carioca
- Bấm xem thêm
- BRA A1 (W)
- BRA CUP (W)
- BRA Catarinense 1
- BRA Cearense 1
- BRA Mineiro 1
- BRA Pernambucano 1
- BRA Goiano 1
- BRA Paranaense 1
- BRA Paulista A2
- BRA CV
- Brazil Copa Sao Paulo Juniores
- BRA PA
- BRA CMC
- BRA DF
- BRA RC
- BRA BL
- BRA GSC
- BRA Acreano
- Brazil Nordeste Cup
- Argentina
- VĐQG Argentina
- ARG Primera División
- ARG Cup
- ARG League (W)
- Hạng Hai Argentina
- ARG Primera B
- ARG Super Cup
- Bấm xem thêm
- ARG Primera C
- ARG Primera B Play Off
- Argentine Reserve League
- Uruguay
- VĐQG Uruguay
- URU Torneo Preparacion
- URU Super Cup
- URU Paly Off
- URU League (R)
- Chile
- VĐQG Chile
- CHI Cup
- CHI Super Cup
- Hạng Hai Chile
- Chile Segunda Division
- Peru
- VĐQG Peru
- PER Copa Inca
- PER Supper Cup
- PER Cup
- Colombia
- COL Primera A Apertura
- COL Primera A Clausura
- COL Primera B
- COL Copa
- COL Super Copa
- COL Primera B Play Off
- Ecuador
- VĐQG Ecuador
- ECU Serie B
- Bấm xem thêm
- Paraguay
- Hạng Nhất Paraguay lượt Clausura
- PAR Primera Division Apertura
- PAR Division Intermedia
- Các Đội Dự Bị Paraguay
- PAR Primera Division Paly Off
- PAR Cup
- Guiana
- GUY Elite League
- GUY Ligue 1
- Aruba
- VĐQG Aruba
- Bolivia
- VĐQG Bolivia Clausura
- BOL Cup
- BOL Primera Division Apertura
- Venezuela
- VEN Primera Division
- VEN Cup
- Bắc Mỹ
- Mỹ
- MLS Mỹ
- USA MLS Next Pro
- USA D1 (W)
- USA NPSL
- USA TP (W)
- US Open Cup
- USA NASL
- Bấm xem thêm
- USA Del Sol Cup
- USA Car Cup
- USA United Soccer League
- Mexico
- MEX CC
- MEX Primera Division 1 Apertura
- MEX Primera Division 1 Clausura
- Mexico Liga MX Nữ
- MEX D2
- Mexico Primera Divison 2 Clausura
- MEX SC
- Bấm xem thêm
- MEX D3
- MEX D3 S A A
- MEX D3 S B A
- MEX D3 S A C
- MEX D3 S B C
- MEX Liga TDP
- Canada
- CAN Soccer League
- CAN Championship
- Costa Rica
- CRC Primera Division Apertura
- CRC Primera Division Clausura
- CRC Primera Division Play Off
- Honduras
- HON Liga Nacional Apertura
- HON Cup
- Honduras Liga Nacional Clausura
- Cuba
- CUB National League (W)
- CUB Championship
- Jamaica
- Jamaica Premier League
- JAM Cup
- Bấm xem thêm
- St. Kitts & Nevis
- KNA Premier League
- Granada
- GRN D1
- Haiti
- HAI D1
- Barbados
- BRB Premier League
- Antigua & Barbuda
- VĐQG Antigua và Barbuda
- Dominica
- DOM Liga Mayor
- Trinidad & Tobago
- VĐQG Trinidad&Tobago
- Panama
- PAN Cup
- Nicaragua
- NCA Primera Liga
- NCA CUP
- El Salvador
- VĐQG El Salvador
- ESA Cup
- ESA Segunda Division
- ESA Primera Division Apertura
- ESA Primera Division Play Off
- Guatemala
- VĐQG Guatemala
- GUA Liga Nacional Clausura
- GUA Liga Nacional (W)
- Châu Đại Dương
- Úc
- VĐQG Úc
- Football Association Cup Úc
- AUS NPL WA
- VĐQG Úc (Nữ)
- AUS VNPL (W)
- AUS Premier League Play Off (W)
- AUS Victorian Cup (W)
- Bấm xem thêm
- AUS WA NPL (W)
- AUS QNPL (W)
- AUS SA PL (W)
- AUS BPL (W)
- AUS SA CUP (W)
- AUS TSL (W)
- AUS NPL SA
- AUS NPL Capital Football
- AUS NPL Queensland
- AUS NWS NPL
- AUS Victoria NPL
- AUS NSL
- Northern New South Wales Naional Premier League Úc
- AUS WA NPL 1
- AUS MFNSPD
- AUS BPL
- AUS NSW PL PO
- AUS BPLPO
- AUS FWD1
- AUS PLNS
- AUS NSW Waratah Cup
- AUS SA Cup
- AUS SA League 1
- AUS VNPL 2
- AUS BCC
- AUS WA Cup
- AUS NSW NPL 2
- AUS FFV Cup
- AUS AFC Cup
- AUS Victoria League 1
- AUS NSW League 3
- AUS NNSW PL
- AUS Gold Coast PL
- AUS BC League 2 (R)
- AUS QPL 1
- AUS Darwin PL
- AUS TNPL
- AUS WA NPL U20
- AUS SA SL (R)
- AUS Queensland U20
- AUS CT League U20
- AUS NNSW U20
- AUS Queensland NPL U23
- AUS NSW League U20
- AUS NPL Victoria U23
- Fiji
- FIJ National League
- FIJ Cup
- New Zealand
- NZL NRFL Premier League (W)
- New Zealand League
- NZL NZC Play Off
- NZL MPL
- NZL NORL
- NZL NOR (R)
- NZL FFSA
- Bấm xem thêm
- NZL Cup
- NZL Mainland Premier (R)
- NZL Canterbury Championship League
- Quay lại trước đó
Tất cả
HOT
Vừa diễn ra
Đang diễn ra
17:00
27/07
27/07
Gwangju
1-0HT: 1-0
Suwon FC
17:30
27/07
27/07
Daegu FC
1-1HT: 1-1
Daejeon Citizen
17:30
27/07
27/07
Incheon United FC
0-1HT: 0-0
FC Seoul
23:00
26/07
26/07
Puszcza Niepolomice
2-2HT: 0-1
KS Gornik Zabrze
01:30
27/07
27/07
KS Lechia Gdansk
0-2HT: 0-0
Motor Lublin
01:45
27/07
27/07
Bohemians Dublin FC
1-1HT: 1-1
Dundalk FC
01:45
27/07
27/07
Drogheda United FC
2-0HT: 1-0
Waterford FC
23:00
26/07
26/07
AFC Hermannstadt
1-1HT: 1-1
Unirea Slobozia
02:00
27/07
27/07
Fotbal Club FCSB
0-2HT: 0-1
Otelul
18:00
27/07
27/07
Changchun Yatai
1-0HT: 0-0
Cangzhou Mighty Lions
18:35
27/07
27/07
Tianjin Jinmen Tiger
2-1HT: 1-0
Qingdao WestCoast
00:00
27/07
27/07
Morocco (w) U20
0-1HT: 0-0
Colombia U20 (W)
19:00
27/07
27/07
Bhutan (w)
2-4HT: 2-2
Bangladesh (W)
00:30
27/07
27/07
Stade Ouchy
0-1HT: 0-1
Schaffhausen
00:30
27/07
27/07
Stade Nyonnais
2-1HT: 0-1
Bellinzona
01:15
27/07
27/07
Etoile Carouge
3-1HT: 3-0
Neuchatel Xamax
01:15
27/07
27/07
FC Wil
2-2HT: 2-0
Aarau
00:00
27/07
27/07
HB Koege
0-4HT: 0-2
Odense Boldklub
00:00
27/07
27/07
Hobro IK
3-6HT: 1-3
Esbjerg FB
00:00
27/07
27/07
AC Horsens
3-2HT: 0-0
Hillerod Fodbold
00:00
27/07
27/07
Kolding IF
0-0HT: 0-0
Hvidovre IF
18:00
27/07
27/07
FC Roskilde
1-2HT: 1-2
B93 Copenhagen
19:00
27/07
27/07
FC Fredericia
4-2HT: 2-1
Vendsyssel FF
23:00
26/07
26/07
Sp. Kristina
2-3HT: 0-3
FF Jaro II
23:00
26/07
26/07
Komeetat
4-1HT: 0-1
HoDy
23:00
26/07
26/07
HPS
3-0HT: 1-0
HIFK 2
23:00
26/07
26/07
Mps
2-0HT: 2-0
IF Gnistan
23:15
26/07
26/07
Puiu
1-2HT: 0-1
Tups
23:15
26/07
26/07
Ponnistus
2-0HT: 1-0
Kontu
00:05
27/07
27/07
LJS Laaksolahti
1-1HT: 0-1
Nups
00:15
27/07
27/07
EsPa
2-0HT: 1-0
EPS Reservi
18:30
27/07
27/07
Ylojarvi United
0-7HT: 0-4
NOPS
01:45
27/07
27/07
Cobh Ramblers
1-2HT: 1-1
Athlone Town AFC
01:45
27/07
27/07
Bray Wanderers AFC
3-1HT: 2-1
Wexford
01:45
27/07
27/07
Treaty United
1-0HT: 0-0
Finn Harps FC
01:45
27/07
27/07
Cork City FC
2-0HT: 0-0
Kerry FC
23:00
26/07
26/07
ASPN Miedz Legnica
4-2HT: 3-0
Stal Stalowa Wola
01:00
27/07
27/07
Kotwica Kolobrzeg
0-0HT: 0-0
Tychy
19:30
27/07
27/07
C. Glogow
0-4HT: 0-0
Nieciecza
23:00
26/07
26/07
Nmsk 1922 Bratislava
1-1HT: 0-1
Dunajska Luzna
23:00
26/07
26/07
SK Cifer 1929
0-0HT: 0-0
FC Slovan Hlohovec
15:00
27/07
27/07
Ganzhou Ruishi FC
1-1HT: 0-0
Guangxi Lanhang
15:00
27/07
27/07
Hunan Xiangtao
0-3HT: 0-1
Shenzhen Youth
16:00
27/07
27/07
Guangdong GZ-Power
8-1HT: 4-0
Quanzhou Yaxin
16:00
27/07
27/07
Guangxi Hengchen Football Club
1-0HT: 1-0
Jiangxi Dark Horse Junior
17:00
27/07
27/07
Hankou Mingcheng
1-1HT: 1-0
Shanghai Port B
23:00
26/07
26/07
FK Arda Kurdzhali
1-0HT: 1-0
FK Levski Krumovgrad
01:15
27/07
27/07
Levski Sofia
4-0HT: 1-0
OFC Botev Vratsa
07:00
27/07
27/07
Orlando City SC
4-1HT: 3-0
CF Montreal
07:00
27/07
27/07
Atlanta United FC
3-3HT: 2-3
DC United
08:00
27/07
27/07
Pumas Unam
2-3HT: 1-2
Austin FC
09:00
27/07
27/07
Seattle Sounders
2-0HT: 0-0
Minnesota United FC
10:00
27/07
27/07
Los Angeles FC
3-0HT: 2-0
Xolos de Tijuana
23:00
26/07
26/07
SK Hranice
2-1HT: 0-0
Tatran Vsechovice
23:00
26/07
26/07
Fc Tvd Slavicin
1-3HT: 0-2
FC Strani
23:00
26/07
26/07
FC Vsetin
1-3HT: 0-0
Kvitkovice
23:00
26/07
26/07
Breclav
0-3HT: 0-2
FK Hodonin
23:00
26/07
26/07
Petrvald na Morave
0-1HT: 0-1
MFK Vitkovice
15:15
27/07
27/07
FC Kurim
4-1HT: 3-0
SFK Vrchovina
15:30
27/07
27/07
TJ Skastice
0-4HT: 0-2
Brod
23:00
26/07
26/07
Sk Hanacka Slavia Kromeriz
2-4HT: 0-3
Brno B
23:00
26/07
26/07
Birkirkara FC
1-0HT: 0-0
Naxxar Lions FC
23:00
26/07
26/07
Czarni Polaniec
2-2HT: 0-2
Wisloka Debica
23:00
26/07
26/07
AS Nancy
4-0HT: 1-0
Excelsior Virton
23:00
26/07
26/07
Heidenheim
4-0HT: 2-0
1 FC Normannia Gmund
23:00
26/07
26/07
SV Dessau 05
2-2HT: 2-0
Sandersdorf
23:00
26/07
26/07
Hoogstraten
1-3HT: 1-2
RSC Anderlecht Futures
23:00
26/07
26/07
Celta Vigo
1-0HT: 0-0
Gil Vicente FC
23:00
26/07
26/07
AEL Limassol
1-2HT: 0-0
Anorthosis Famagusta FC
23:00
26/07
26/07
FC Pisek
1-1HT: 0-0
FK Spartak Sobeslav
23:00
26/07
26/07
Real Valladolid Pr.
1-0HT: 1-0
Racing B
23:00
26/07
26/07
TuS Makkabi Berlin
0-5HT: 0-2
Berliner SC
23:00
26/07
26/07
Zavrc
1-0HT: 0-0
Calda Mateinz
23:00
26/07
26/07
FK Apos Blansko
3-2HT: 3-1
Tj Jiskra Usti Nad Orlici
23:30
26/07
26/07
Gzira United FC
1-0HT: 0-0
Hibernians FC
00:00
27/07
27/07
RW Essen
1-2HT: 0-1
Leverkusen
00:00
27/07
27/07
Raal La Louviere
2-1HT: 1-0
Red Star FC
00:00
27/07
27/07
SC Heerenveen
5-0HT: 1-0
Vallecano
00:00
27/07
27/07
GNK Dinamo Zagreb
1-0HT: 0-0
FC Shakhtar Donetsk
00:00
27/07
27/07
Tenerife
2-0HT: 2-0
AL Shabab FC (Ksa)
00:00
27/07
27/07
Villarreal B
0-1HT: 0-0
Hercules
00:00
27/07
27/07
PEC Zwolle
5-0HT: 2-0
De Graafschap
00:00
27/07
27/07
Wiener Sportklub
2-2HT: 0-0
LAC Inter
00:00
27/07
27/07
Heracles Almelo
1-2HT: 1-1
SBV Excelsior
00:00
27/07
27/07
Levante UD
2-0HT: 0-0
Qatar SC
00:00
27/07
27/07
Schwarz-Weiss Essen
0-1HT: 0-1
Lippstadt
00:00
27/07
27/07
SC Kundl
2-2HT: 2-0
Kufstein
00:30
27/07
27/07
Wolkersdorf
0-3HT: 0-0
Stadlau
00:30
27/07
27/07
Sochaux
2-3HT: 2-2
Dijon FCO
00:30
27/07
27/07
CD Arenteiro
2-2HT: 1-1
Compostela
00:45
27/07
27/07
Norwich
0-1HT: 0-1
Magdeburg
01:00
27/07
27/07
Exmouth Town
3-0HT: 0-0
Poole Town
01:00
27/07
27/07
Portstewart
0-1HT: 0-0
Coleraine FC
01:00
27/07
27/07
Leicester
0-1HT: 0-0
US Palermo
01:00
27/07
27/07
Oudenaarde
2-1HT: 2-0
KAA Gent U21
01:00
27/07
27/07
Elche
1-0HT: 1-0
Nottingham Forest
01:00
27/07
27/07
Meyrin
2-6HT: 2-1
Grand-Saconnex
01:00
27/07
27/07
Hurth
2-0HT: 1-0
Karbach
01:30
27/07
27/07
Nantwich
1-2HT: 1-1
Prescot
01:30
27/07
27/07
Bolton
1-1HT: 0-1
ACF Fiorentina
01:30
27/07
27/07
Chippenham
2-0HT: 1-0
Larkhall Athletic
01:30
27/07
27/07
Leamington
2-0HT: 2-0
Leicester City U21
01:30
27/07
27/07
Merthyr
0-1HT: 0-0
Penybont
01:30
27/07
27/07
Sheppey United FC
1-1HT: 1-1
Gillingham
01:30
27/07
27/07
Stamford
0-5HT: 0-5
Peterborough
01:30
27/07
27/07
Sholing
0-3HT: 0-2
Hemel Hempstead
01:30
27/07
27/07
Morecambe
1-1HT: 1-1
Blackburn
01:45
27/07
27/07
Chatham
5-0HT: 3-0
Three Bridges
01:45
27/07
27/07
Bishop·s Cleeve
1-1HT: 1-0
Taunton
01:45
27/07
27/07
Tiverton
0-3HT: 0-2
Truro City
01:45
27/07
27/07
Cheltenham
0-3HT: 0-2
Bristol City
01:45
27/07
27/07
Dundee United
2-2HT: 1-2
Luton
01:45
27/07
27/07
Ashton
0-1HT: 0-0
Warrington Town
01:45
27/07
27/07
Bracknell Town
5-0HT: 1-0
Binfield
01:45
27/07
27/07
Braintree
0-3HT: 0-0
Cambridge United
01:45
27/07
27/07
Long Eaton
1-0HT: 0-0
Chesterfield
01:45
27/07
27/07
Concord Rangers
0-4HT: 0-2
Hashtag United
03:00
27/07
27/07
Sevilla FC
1-0HT: 1-0
AL Ittihad
06:30
27/07
27/07
Liverpool
1-0HT: 1-0
Real Betis
07:00
27/07
27/07
Racing Louisville FC (W)
1-1HT: 0-0
North Carolina Courage (W)
07:00
27/07
27/07
Chicago Red Stars (W)
0-1HT: 0-1
CD Chivas Guadalajara (W)
08:00
27/07
27/07
Nadi
0-0HT: 0-0
Navua FC
09:00
27/07
27/07
San Diego Wave FC (W)
0-2HT: 0-0
CF America (W)
09:30
27/07
27/07
Bay FC (W)
0-2HT: 0-1
Angel City FC (W)
10:00
27/07
27/07
Rewa
8-1HT: 5-1
Nadroga FC
12:00
27/07
27/07
Lautoka FC
2-1HT: 1-1
Labasa FC
14:00
27/07
27/07
Ba FC
0-0HT: 0-0
Suva
14:20
27/07
27/07
NK Sesvete
1-0HT: 0-0
NK Dubrava
14:30
27/07
27/07
FC Oleksandriya
2-0HT: 0-0
FC Chernomorets Odessa
14:30
27/07
27/07
Alcorcon
2-0HT: 1-0
Fuenlabrada
15:00
27/07
27/07
Alcoyano
3-1HT: 2-1
Afe Espana
15:00
27/07
27/07
Most Mus
3-0HT: 0-0
FK Banik Sokolov
15:00
27/07
27/07
FK Liepaja (w)
1-1HT: 1-1
Saku Sporting (W)
15:00
27/07
27/07
1 FK Pribram
4-0HT: 1-0
SK Petrin Plzen
15:00
27/07
27/07
Povltavska FA
1-1HT: 0-0
FC Kolin
15:00
27/07
27/07
FK Admira Prague
4-0HT: 1-0
Kopanina
15:00
27/07
27/07
Spisska Nova Ves
1-3HT: 0-0
MSK Spisske Podhradie
15:00
27/07
27/07
Turza Slaska
2-1HT: 1-0
Spojnia Landek
15:00
27/07
27/07
Talavera
0-0HT: 0-0
Atletico Madrid B
15:00
27/07
27/07
San Sebastian
0-1HT: 0-0
CD Guadalajara
15:00
27/07
27/07
CSA Steaua Bucuresti
2-1HT: 0-0
Alexandria
15:00
27/07
27/07
Cannes
0-3HT: 0-0
Istres
15:00
27/07
27/07
ACSO Filiasi
1-2HT: 1-2
CS Craiova Univ
15:00
27/07
27/07
Jaguar Kokoszki
1-4HT: 1-3
GKS Przodkowo
15:00
27/07
27/07
Mioveni
3-0HT: 2-0
Unirea Bascov
15:00
27/07
27/07
Chernomorets
0-1HT: 0-0
FC Zagorets
15:15
27/07
27/07
Loko Vltavin
2-4HT: 2-2
Zapy
15:30
27/07
27/07
Sokol Hostoun
3-4HT: 0-1
FK Teplice B
15:30
27/07
27/07
FK Inter Bratislava
4-1HT: 1-0
Piestany
15:30
27/07
27/07
Pogon Sokol Lubaczow
5-0HT: 3-0
Tomasovia Tomaszow Lubelski
15:30
27/07
27/07
Minera
1-1HT: 1-0
Nottingham Forest U21
15:30
27/07
27/07
Smederevo
2-0HT: 0-0
FK Rudar Prijedor
15:30
27/07
27/07
KS Polonia Sroda Wlkp
0-0HT: 0-0
Lech II Pozna
15:30
27/07
27/07
Juventus U23
4-0HT: 3-0
Pro Vercelli
15:30
27/07
27/07
Real Calepina FC
0-4HT: 0-1
As Giana Erminio
15:30
27/07
27/07
Cesena U19
1-1HT: 0-0
Imolese Calcio
16:00
27/07
27/07
Mlawianka Mlawa
0-1HT: 0-0
Oks Stomil Olsztyn
16:00
27/07
27/07
Unia Skierniewice
3-2HT: 2-0
Victoria Sulejowek
16:00
27/07
27/07
Fougeres
0-2HT: 0-2
AS Vitre
16:00
27/07
27/07
Ceska
3-1HT: 0-0
FC Oberlausitz
16:00
27/07
27/07
BK Fremad Amager
2-2HT: 0-2
BK Avarta
16:00
27/07
27/07
Polkowice
1-3HT: 0-3
KS Sleza
16:00
27/07
27/07
FC Rosengaard 1917
1-2HT: 0-1
Trelleborg
16:00
27/07
27/07
Wiener Neustadt
2-1HT: 0-0
Ebreichsdorf
16:00
27/07
27/07
Wislanie Jaskowice
2-2HT: 0-0
Gornik II Zabrze
16:00
27/07
27/07
Espanyol
0-0HT: 0-0
Girona
16:00
27/07
27/07
Southampton
3-1HT: 2-0
Montpellier HSC
16:00
27/07
27/07
Liefering
4-3HT: 2-1
OGC Nice U21
16:00
27/07
27/07
Amorebieta
6-0HT: 2-0
Castro FC
16:00
27/07
27/07
Middelfart
0-1HT: 0-1
Brabrand IF
16:00
27/07
27/07
Igalo 1929
0-3HT: 0-1
FK Sloboda Tuzla
16:00
27/07
27/07
Star Starachowice
2-3HT: 2-1
Tarnobrzeg
16:00
27/07
27/07
Poprad Musina
1-5HT: 0-0
Sandecja Nowy Sacz
16:00
27/07
27/07
Belchatow
1-2HT: 0-0
Rakow Czestochowa 2
16:00
27/07
27/07
Kluczbork
2-2HT: 0-0
MKS Olawa
16:00
27/07
27/07
Orleta Radzyn Podlaski
4-4HT: 1-0
Swidniczanka Swidnik
16:00
27/07
27/07
CF União de Lamas
0-1HT: 0-0
AD Sanjoanense
16:00
27/07
27/07
Gwarek Tarnowskie
0-0HT: 0-0
GKS Tychy II
16:00
27/07
27/07
Torun
1-3HT: 0-2
GKS Wikielec
16:00
27/07
27/07
KS Karkonosze Jelenia Gora
3-0HT: 2-0
Stal Brzeg
16:00
27/07
27/07
Wigry S.
0-1HT: 0-0
Lomza
16:00
27/07
27/07
Mazovia Minsk Mazowiecki
4-1HT: 0-1
Bron Radom
16:00
27/07
27/07
Lechia Tomaszow Mazowiecki
4-1HT: 1-0
Widzew Lodz 2
16:00
27/07
27/07
MKS Orkan Rumia
1-6HT: 0-0
G. Wejherowo
16:30
27/07
27/07
Shimizu
3-0HT: 2-0
Stade Reims
16:30
27/07
27/07
Katwijk
0-2HT: 0-2
Koninklijke
16:30
27/07
27/07
Satun United
1-2HT: 0-1
Port FC
16:30
27/07
27/07
FK Karlskrona
1-3HT: 1-1
Oskarshamns AIK
16:40
27/07
27/07
Jaguar Kokoszki
1-6HT: 0-0
MKS Polonia Lidzbark Warminski
17:00
27/07
27/07
Dordrecht
1-0HT: 0-0
Al-Shamal
17:00
27/07
27/07
Avs Futebol Sad
0-0HT: 0-0
Gijon
17:00
27/07
27/07
Ljungskile
0-1HT: 0-0
FBK Karlstad
17:00
27/07
27/07
Grom Nowy Staw
3-2HT: 0-0
Jeziorak Ilawa
17:00
27/07
27/07
R. Santander
0-0HT: 0-0
Eibar
17:00
27/07
27/07
Rekord Bielsko Biala (W)
2-1HT: 0-1
UKS Lodz (W)
17:00
27/07
27/07
Vissel
2-3HT: 1-1
Hotspur
17:00
27/07
27/07
Rio Ave FC
1-2HT: 1-2
CD Santa Clara
17:00
27/07
27/07
Naestved BK
2-1HT: 0-0
FC Helsingoer
17:00
27/07
27/07
Young Boys FD
1-2HT: 0-0
Thisted FC
17:00
27/07
27/07
Portimonense SC
0-2HT: 0-1
Bristol Rovers
17:00
27/07
27/07
Eskilsminne IF
1-2HT: 0-0
Karlstad BK
17:00
27/07
27/07
Coruxo
0-1HT: 0-1
Lugo
17:00
27/07
27/07
Real Oviedo B
3-0HT: 3-0
Langreo
17:00
27/07
27/07
Berlin
10-0HT: 5-0
Polar Pinguin
17:00
27/07
27/07
Amsterdamsche Fc
3-1HT: 1-0
Huizen
17:00
27/07
27/07
Skive IK
0-2HT: 0-1
Vejlby Skovbakken Aarhus
17:00
27/07
27/07
Zawisza
2-1HT: 0-0
L. II Warszawa
17:00
27/07
27/07
Aarhus Fremad
0-0HT: 0-0
IF Lyseng
17:00
27/07
27/07
Rukh Vinnyky
2-0HT: 0-0
Agrobiznes Volochisk
17:00
27/07
27/07
CD Tondela
2-1HT: 0-0
SC Covilha
17:00
27/07
27/07
Blekitni S.
5-1HT: 3-0
GKP Gorzow
17:00
27/07
27/07
BG Pathum United
3-1HT: 1-1
Kitchee SC
17:00
27/07
27/07
HIK Hellerup
4-1HT: 0-0
Holbaek
17:00
27/07
27/07
Arsenal U21
0-4HT: 0-2
Rapid II
17:00
27/07
27/07
Buriram United FC
4-0HT: 1-0
Ratchaburi
17:00
27/07
27/07
Ayutthaya United
1-2HT: 1-2
Boeung Ket Angkor
17:30
27/07
27/07
AZ(Y)
0-1HT: 0-0
Jong KRC Genk
18:00
27/07
27/07
Swansea
1-1HT: 0-1
FK Vardar Skopje
18:00
27/07
27/07
Tvaakers IF
3-0HT: 2-0
IK Kongahalla
18:00
27/07
27/07
Angelholm
0-3HT: 0-2
Hassleholms IF
18:00
27/07
27/07
Blauw Geel
0-0HT: 0-0
Eindhoven
18:00
27/07
27/07
Lunds BK
1-1HT: 0-0
Olympic
18:00
27/07
27/07
Willem II Tilburg
2-4HT: 1-4
Sparta Rotterdam
18:00
27/07
27/07
Podlasie Biala Podlaska
2-2HT: 0-0
Jagiellonia II Biaystok
18:00
27/07
27/07
Wiesbaden
0-2HT: 0-1
Metz
18:00
27/07
27/07
Torns IF
3-2HT: 1-1
Ariana FC
18:00
27/07
27/07
KS Polonia Sroda Wlkp
1-1HT: 0-0
Miedz II
18:00
27/07
27/07
Excelsior M.
1-0HT: 0-0
GOES
18:00
27/07
27/07
CD Atletico Paso
0-0HT: 0-0
Tenerife
18:00
27/07
27/07
Lichtenberg
5-2HT: 3-1
Reinickendorfer Fuchse
18:00
27/07
27/07
Gornik Walbrzych
7-1HT: 0-0
KS Orzel Zabkowice Slaskie
18:00
27/07
27/07
Laholm
1-2HT: 1-1
Rappe GOIF
18:30
27/07
27/07
Telstar
2-1HT: 2-1
Koninklijke
18:30
27/07
27/07
Darmstadt
2-0HT: 0-0
Coventry
18:30
27/07
27/07
Crawley
3-6HT: 0-4
Crystal Palace
18:30
27/07
27/07
Kaiserslautern
2-0HT: 0-0
1860 Munich
18:30
27/07
27/07
Braunschweig
5-1HT: 1-0
Osnabruck
18:30
27/07
27/07
FFC Vorderland (W)
0-6HT: 0-5
SC Freiburg (W)
18:30
27/07
27/07
Norrby IF
4-2HT: 1-2
Orebro Syrianska
19:00
27/07
27/07
Scunthorpe
1-0HT: 0-0
Halifax
19:00
27/07
27/07
Mainz
3-1HT: 1-0
Munster
19:00
27/07
27/07
FFC Frankfurt (W)
2-0HT: 0-0
SV Hegnach 1947 (W)
19:00
27/07
27/07
FK Usti Nad Labem
8-0HT: 3-0
FC Chomutov
19:00
27/07
27/07
Walsall
0-1HT: 0-0
Birmingham
19:00
27/07
27/07
Folkestone
0-0HT: 0-0
Margate
19:00
27/07
27/07
Karlbergs BK
7-0HT: 5-0
IK Franke
19:00
27/07
27/07
Torslanda
3-4HT: 1-2
Lindome GIF
19:00
27/07
27/07
Bielefeld
1-0HT: 1-0
FC Emmen
19:00
27/07
27/07
Rkav Volendam
0-3HT: 0-0
Volendam
19:00
27/07
27/07
Schott Mainz
3-3HT: 0-0
TUS Hornau
19:00
27/07
27/07
Ingolstadt
1-1HT: 1-1
Ulm
19:00
27/07
27/07
ADO Den Haag
1-1HT: 0-0
Kmsk Deinze
19:00
27/07
27/07
Weston Super Mare
1-1HT: 0-1
Cardiff City U21
19:00
27/07
27/07
Slough Town
4-1HT: 2-1
Potters
19:00
27/07
27/07
Trollhattan
1-2HT: 0-2
Vanersborgs
19:00
27/07
27/07
Saarbrucken
3-0HT: 1-0
Hesperange
19:00
27/07
27/07
Elversberg
1-1HT: 0-0
Cologne
19:00
27/07
27/07
Cottbus
0-3HT: 0-2
Hannover II
19:00
27/07
27/07
VfL Wolfsburg (W)
2-1HT: 1-0
SK Slavia Prague (W)
19:00
27/07
27/07
SV Waldhof Mannheim
2-0HT: 0-0
Molenbeek 47
19:00
27/07
27/07
Cray Valley Paper Mills
2-1HT: 1-0
Welling United
19:00
27/07
27/07
Southend
1-3HT: 0-2
Gillingham
19:00
27/07
27/07
Bristol City
2-1HT: 0-0
Exeter
19:00
27/07
27/07
West Bromwich Albion
0-1HT: 0-0
Mallorca
19:00
27/07
27/07
Borussia Dortmund Youth
0-3HT: 0-0
Almere City FC
19:00
27/07
27/07
Enfield
0-3HT: 0-2
Hendon
19:00
27/07
27/07
RSV Eintracht
7-0HT: 4-0
SFC Stern 1900
19:00
27/07
27/07
TUS Bovinghausen 04
2-1HT: 1-0
SV Hohenlimburg 1910
19:00
27/07
27/07
Valenciennes FC
2-4HT: 1-3
Helmond
19:00
27/07
27/07
Vanlose
3-1HT: 2-0
Tarnby FF
19:00
27/07
27/07
Torino FC U19
1-2HT: 0-1
Trento
19:30
27/07
27/07
Baumberg
2-3HT: 2-0
Fortuna Cologne II
19:30
27/07
27/07
Ter Leede
3-1HT: 1-0
Noordwijk
19:30
27/07
27/07
Nr. sundby
1-1HT: 0-1
GVI
19:30
27/07
27/07
FC Groningen
4-1HT: 4-0
Lamia
21:00
27/07
27/07
Ilkeston
0-0HT: 0-0
Anstey N
14:00
27/07
27/07
Perth RedStar FC
0-3HT: 0-2
Stirling Lions
14:00
27/07
27/07
Balcatta
1-1HT: 1-1
Floreat Athena
14:00
27/07
27/07
Perth Glory NPL
0-1HT: 0-0
Fremantle City
14:00
27/07
27/07
Bayswater City
1-2HT: 0-0
Western Knights
14:00
27/07
27/07
Armadale SC
4-1HT: 1-1
Inglewood United
01:00
27/07
27/07
Vikingur Reykjavik (W)
0-0HT: 0-0
Throttur R (W)
01:00
27/07
27/07
Breidablik (W)
1-0HT: 1-0
Fylkir R (W)
12:00
27/07
27/07
Brunswick Juventus (W)
2-3HT: 1-2
Essendon Royals (W)
12:00
27/07
27/07
Emerging Athlete Program (W)
2-3HT: 0-0
Heidelberg United (W)
12:00
27/07
27/07
Calder United SC (W)
0-4HT: 0-1
South Melbourne (W)
13:00
27/07
27/07
Bentleigh Greens (W)
1-4HT: 1-2
FC Bulleen Lions (W)
18:35
27/07
27/07
Chongqing Yongchuan Wom
0-0HT: 0-0
Shaanxi Chang'an Athletic F.C (W)
18:35
27/07
27/07
Henan (W)
0-1HT: 0-0
Wuhan Jianghan (W)
18:35
27/07
27/07
Hangzhou Yinhang (W)
4-1HT: 2-0
Hainan Qiongzhong (W)
01:00
27/07
27/07
Grotta Wom (W)
0-1HT: 0-0
IBV Vestmannaeyjar (W)
02:15
27/07
27/07
Reykjavik (W)
0-0HT: 0-0
UMF Selfoss (W)
13:00
27/07
27/07
Peninsula Power (W)
4-1HT: 4-0
Brisbane Roar/QAS (W)
15:45
27/07
27/07
Mitchelton (W)
0-3HT: 0-0
Brisbane City (W)
11:09
27/07
27/07
Maitland FC (W)
17-1HT: 11-0
Football Mid North Coast (W)
16:00
27/07
27/07
Adamstown Rosebud (W)
0-2HT: 0-1
New Lambton FC (W)
01:45
27/07
27/07
Cliftonville LFC (W)
2-0HT: 1-0
Crusaders Strikers (W)
01:45
27/07
27/07
Linfield (W)
1-2HT: 0-0
Glentoran Belfast United (W)
01:45
27/07
27/07
Lisburn Rangers Women
5-0HT: 2-0
Mid Ulster (W)
02:00
27/07
27/07
Lisburn (W)
1-1HT: 1-0
Derry City (W)
09:00
27/07
27/07
Launceston United (W)
1-4HT: 1-2
Glenorchy Knights (W)
09:00
27/07
27/07
Taroona (w)
0-4HT: 0-2
Devonport City (W)
11:00
27/07
27/07
Kingborough Lions (W)
1-2HT: 1-1
South Hobart (W)
03:00
27/07
27/07
Comerciantes U.
2-1HT: 2-0
Carlos Mannucci
06:00
27/07
27/07
Deportivo Garcilaso
2-0HT: 2-0
Sport Boys
08:30
27/07
27/07
Universitario Dep.
2-1HT: 0-0
Alianza Lima
02:00
27/07
27/07
San Antonio Bulo Bulo
1-1HT: 1-1
Real Tomayapo
07:00
27/07
27/07
Blooming
2-1HT: 1-1
Independiente Petrolero
10:00
27/07
27/07
Green Gully
1-6HT: 0-2
Avondale
12:00
27/07
27/07
Oakleigh
3-1HT: 1-0
Melbourne Knights
15:15
27/07
27/07
Altona Magic
6-3HT: 1-1
Moreland City
23:00
26/07
26/07
FC Fastav Zlin
1-0HT: 0-0
Mas Taborsko
23:00
26/07
26/07
Vlasim
2-0HT: 1-0
Afk Chrudim
23:00
26/07
26/07
FC Vysocina Jihlava
1-1HT: 1-0
MFk Vyskov
23:00
26/07
26/07
SFC Opava
1-1HT: 1-1
Zbrojovka Brno
15:15
27/07
27/07
Olomouc B
0-0HT: 0-0
Prostejov
23:00
26/07
26/07
Viktoria
1-1HT: 0-0
Leoben
23:00
26/07
26/07
Kottmannsdorf
0-2HT: 0-1
Horn
23:00
26/07
26/07
Union Gurten
0-3HT: 0-2
LASK Linz
23:00
26/07
26/07
Atus Velden
2-2HT: 1-0
Grazer AK
23:00
26/07
26/07
Dornbirn 1913
0-6HT: 0-4
FC Salzburg
23:30
26/07
26/07
Treibach
1-6HT: 0-4
Kapfenberger 1919
00:00
27/07
27/07
Wallern
4-0HT: 2-0
Kitzbuhel
00:00
27/07
27/07
Weiz
2-2HT: 0-1
Lafnitz
00:00
27/07
27/07
Traiskirchen
1-4HT: 0-1
Amstetten
00:00
27/07
27/07
Wals-Grunau
1-2HT: 0-1
Austria Lustenau
00:00
27/07
27/07
Bischofshofen
1-11HT: 0-3
Hartberg
00:00
27/07
27/07
SV Gloggnitz
0-5HT: 0-4
Austria Klagenfurt
00:00
27/07
27/07
ASV Draßburg
0-7HT: 0-4
Pellets WAC
00:30
27/07
27/07
Deutschlandsb. SC
5-0HT: 2-0
Korneuburg Marathon
00:30
27/07
27/07
FC Marchfeld Donauauen
1-3HT: 1-0
First Vienna
00:30
27/07
27/07
Oberwart
0-2HT: 0-1
SV Stripfing
05:06
27/07
27/07
El Salvador U20
1-2HT: 0-1
Canada U20
09:30
27/07
27/07
Honduras U20
5-2HT: 2-0
Dominican Republic U20
16:30
27/07
27/07
Harju JK Laagri
5-1HT: 0-1
Tabasalu Charma
19:00
27/07
27/07
Paide Linnameeskond U21
1-2HT: 0-1
JK Welco Elekter
19:00
27/07
27/07
FC Elva
1-3HT: 1-1
FC Flora Tallinn U21
19:00
27/07
27/07
Viimsi JK
1-1HT: 0-1
Levadia Tallinn II
00:00
27/07
27/07
Dinamo Minsk (R)
3-0HT: 3-0
Torpedo Zhodino 2
18:00
27/07
27/07
Molodechno Dussh4
3-3HT: 1-1
Energetik Bgu
16:00
27/07
27/07
Khimki (R)
1-0HT: 0-0
FK Orel
18:00
27/07
27/07
Torpedo Miass
1-4HT: 0-1
Dzerzhinsk
19:00
27/07
27/07
Nosta Novotroitsk
1-0HT: 1-0
FC Nizhniy Novgorod-2
19:00
27/07
27/07
Lada Togliatti
0-0HT: 0-0
Rubin-2
19:00
27/07
27/07
Zvezda
1-2HT: 1-1
Dynamo Vologda
01:30
27/07
27/07
Club 12 De Junio
0-0HT: 0-0
Independiente FBC
04:00
27/07
27/07
Athletic Club Encarnacion
4-1HT: 1-0
Club Fernando de La Mora
12:30
27/07
27/07
Adelaide Raiders SC
0-1HT: 0-0
Campbelltown City
12:30
27/07
27/07
South Adelaide
1-3HT: 1-0
Metro Stars
14:30
27/07
27/07
Adelaide
4-0HT: 2-0
Croydon
14:30
27/07
27/07
Comets
4-2HT: 2-2
Adelaide Utd. Youth
14:30
27/07
27/07
White City
3-1HT: 1-1
Modbury Jets
15:30
27/07
27/07
Adelaide Olympic
2-1HT: 1-0
Para Hills Knights SC
11:00
27/07
27/07
Brisbane Roar FC Youth
0-1HT: 0-0
G. C. Knights
13:15
27/07
27/07
Broadbeach United
4-1HT: 2-0
SW Queensland
15:15
27/07
27/07
Peninsula
3-1HT: 2-0
Brisbane Olympic FC
14:30
27/07
27/07
Spirit FC
1-2HT: 0-2
Sydney Olympic
16:00
27/07
27/07
Hills United FC
2-3HT: 1-1
St George Saints
16:00
27/07
27/07
Marconi
2-1HT: 2-0
Sydney Utd
11:30
27/07
27/07
Edgeworth FC
4-0HT: 2-0
Lake Macquarie
13:00
27/07
27/07
Cessnock City Hornets
4-0HT: 2-0
South Cardiff
13:30
27/07
27/07
Cooks Hill United
5-0HT: 4-0
Maitland
14:00
27/07
27/07
Valentine
3-1HT: 1-1
Lambton
06:30
27/07
27/07
Hartford Athletic
0-0HT: 0-0
Phoenix Rising FC
07:30
27/07
27/07
Tulsa Roughnecks FC
0-0HT: 0-0
Indy Eleven
08:00
27/07
27/07
Colorado Springs Switchbacks FC
1-1HT: 1-1
Las Vegas Lights
14:00
27/07
27/07
Subiaco
0-0HT: 0-0
Murdoch Univ
14:00
27/07
27/07
Joondalup United
2-3HT: 1-1
Mandurah City
14:00
27/07
27/07
Gosnells City FC
2-0HT: 1-0
Cockburn City
14:00
27/07
27/07
Rockingham City
0-3HT: 0-0
Sorrento
14:00
27/07
27/07
Kingsley SC
0-3HT: 0-0
UWA-Nedlands FC
14:00
27/07
27/07
Canning City SC
0-4HT: 0-1
Curtin SC Univ
14:00
27/07
27/07
Wanneroo City
1-2HT: 1-0
FC Ashfield
14:00
27/07
27/07
Swan United
0-2HT: 0-2
East Perth FC
16:00
27/07
27/07
Dianella White Eagles
5-5HT: 1-4
Gwelup Croatia
12:30
27/07
27/07
Salisbury United
1-2HT: 0-1
Sturt Lions
12:30
27/07
27/07
West Adelaide
1-0HT: 0-0
Fulham United FC
12:30
27/07
27/07
Western Strikers
1-7HT: 0-3
Blue Eagles
12:30
27/07
27/07
Cobras
0-1HT: 0-1
Cumberland
13:00
27/07
27/07
Adelaide Vipers
3-1HT: 1-0
Adelaide Victory
12:00
27/07
27/07
Langwarrin
1-2HT: 1-1
Western United FC (Y)
12:00
27/07
27/07
Melbourne City youth
2-1HT: 2-0
Bentleigh Greens
12:00
27/07
27/07
Boroondara
3-4HT: 2-1
North Sunshine Eagles
14:30
27/07
27/07
Sunshine Georgies
2-0HT: 0-0
Eastern Lions SC
15:00
27/07
27/07
Altona City
0-4HT: 0-0
Essendon Royals
12:00
27/07
27/07
Bankstown City
2-1HT: 1-1
Hakoah Sydney City East FC
12:00
27/07
27/07
Bulls Academy
0-4HT: 0-1
SD Raiders FC
14:00
27/07
27/07
Rydalmere Lions
6-1HT: 2-0
Spartans
15:30
27/07
27/07
Northern Tigers
4-0HT: 3-0
Nepean Football Club
16:00
27/07
27/07
UNSW
4-1HT: 2-0
Canterbury Bankstown FC
16:00
27/07
27/07
Dulwich Hill SC
1-0HT: 0-0
Bonnyrigg WE
16:00
27/07
27/07
Macarthurs
1-1HT: 1-1
Dunbar Rovers FC
16:00
27/07
27/07
Inter Lions
1-4HT: 1-2
Druitt Rangers
23:30
26/07
26/07
Aubstadt
1-3HT: 0-0
Greuther Furth II
23:30
26/07
26/07
Hankofen-Hailing
1-3HT: 1-1
Schweinfurt
00:00
27/07
27/07
Luckenwalde
2-2HT: 1-1
Meuselwitz
00:00
27/07
27/07
BFC
2-3HT: 0-2
Jena
00:00
27/07
27/07
Wurzburger Kickers
3-1HT: 0-0
TSV Schwaben Augsburg
00:00
27/07
27/07
Aschaffenburg
0-4HT: 0-2
Burghausen
00:00
27/07
27/07
Augsburg II
0-0HT: 0-0
Illertissen
00:00
27/07
27/07
Buchbach
2-1HT: 1-1
Bamberg
00:00
27/07
27/07
Bayern Munich II
2-2HT: 2-0
Ansbach
00:00
27/07
27/07
Trier
4-1HT: 2-0
Homburg-Saar
00:00
27/07
27/07
FC Gutersloh 2000
0-1HT: 0-0
Duisburg
00:00
27/07
27/07
Lubeck
2-1HT: 1-1
Todesfelde
18:00
27/07
27/07
Leipzig
1-1HT: 0-1
Babelsberg
18:00
27/07
27/07
Zehlendorf
5-0HT: 3-0
Zwickau
19:00
27/07
27/07
DJK Vilzing
3-1HT: 1-0
Turkgucu Munchen
19:00
27/07
27/07
Erfurt
2-0HT: 0-0
Eilenburg
19:00
27/07
27/07
SG Barockstadt
1-1HT: 1-0
Villingen
19:00
27/07
27/07
Stuttgart
2-1HT: 0-0
Eintracht Frankfurt Youth
19:00
27/07
27/07
Freiberg
2-2HT: 1-1
Goppinger SV
19:00
27/07
27/07
TSG Hoffenheim Youth
2-2HT: 1-1
Walldorf
19:00
27/07
27/07
Bahlingen
0-1HT: 0-0
FC Giessen
19:00
27/07
27/07
Frankfurt
1-1HT: 0-1
Steinbach
19:00
27/07
27/07
SC Freiburg Youth
2-2HT: 0-0
Offenbach
19:00
27/07
27/07
Meppen
1-1HT: 0-0
Flensburg
19:00
27/07
27/07
Fortuna Dusseldorf Youth
1-0HT: 0-0
Bocholt FC
19:00
27/07
27/07
Eintracht Hohkeppel
1-2HT: 1-0
Koln II
19:00
27/07
27/07
Koln
2-0HT: 0-0
Rodinghausen
19:00
27/07
27/07
Paderborn 07 II
1-1HT: 0-1
Duren
19:00
27/07
27/07
RW Oberhausen
2-4HT: 1-1
Monchengladbach AM.
19:00
27/07
27/07
Turkspor Dortmund 2000
1-1HT: 1-0
Wuppertal
19:00
27/07
27/07
Uerdingen 05
0-2HT: 0-1
Lotte
19:00
27/07
27/07
Wiedenbruck
0-2HT: 0-0
Schalke 04 Youth
14:00
27/07
27/07
Central Coast United FC
7-0HT: 2-0
Gladesville Ryde Magic
14:00
27/07
27/07
Parramatta Eagles
5-1HT: 4-0
Prospect United Soccer Club
14:30
27/07
27/07
Hawkesbury City SC
3-4HT: 1-3
Bankstown United FC
16:00
27/07
27/07
Fraser Park
0-4HT: 0-3
Inner West Hawks
16:00
27/07
27/07
Hearst Neville
2-1HT: 1-0
Sydney Univ
10:00
27/07
27/07
Auckland United FC
1-0HT: 0-0
Melville United AFC
10:00
27/07
27/07
Hamilton Wanderers
2-2HT: 1-2
East Coast Bays
23:30
26/07
26/07
Ismaning
1-0HT: 0-0
Landsberg
00:00
27/07
27/07
Eltersdorf
1-1HT: 1-1
ASV Cham
00:00
27/07
27/07
TSV Kornburg
1-0HT: 0-0
Regensburg II
00:00
27/07
27/07
Ingolstadt II
1-0HT: 0-0
Weiden
00:30
27/07
27/07
TSV 1860 Munchen Youth
2-2HT: 1-1
Heimstetten
19:00
27/07
27/07
Kottern
2-1HT: 0-0
Rain/Lech
19:00
27/07
27/07
FC Deisenhofen
0-3HT: 0-2
Turkspor Augsburg
13:30
27/07
27/07
Port Darwin FC
0-2HT: 0-1
Darwin Olympics
17:30
27/07
27/07
University Azzurri FC
0-5HT: 0-3
Hellenic Athletic Club
16:30
27/07
27/07
Ho Chi Minh City B (W)
1-1HT: 0-0
Phong Phu Ha Nam (W)
16:30
27/07
27/07
Ha Noi II (W)
0-3HT: 0-2
TNG Thai Nguyen (W)
02:00
27/07
27/07
Santiago Morning
0-1HT: 0-1
San Marcos de Arica
06:00
27/07
27/07
CSD Rangers
2-0HT: 1-0
Deportes Limache
11:30
27/07
27/07
Hobart
0-6HT: 0-3
Devonport City FC
13:30
27/07
27/07
Launceston United
0-7HT: 0-2
Glenorchy
15:30
27/07
27/07
Kingborough
1-4HT: 0-3
South Hobart
16:00
27/07
27/07
YSCC Yokohama
1-1HT: 0-0
Hachnohe
16:00
27/07
27/07
Nara
2-3HT: 1-1
Azul Claro Numazu
16:00
27/07
27/07
Osaka
1-3HT: 0-0
Kamatamare S
16:00
27/07
27/07
Sagamihara
0-1HT: 0-0
Zweigen K
16:00
27/07
27/07
Kataller T
2-0HT: 1-0
Nagano Parceiro
17:00
27/07
27/07
Matsumoto
1-1HT: 1-1
Fukushima U
17:00
27/07
27/07
Imabari
2-1HT: 2-0
Grulla M
17:00
27/07
27/07
Ryukyu
0-1HT: 0-1
Giravanz K
17:00
27/07
27/07
Tegevajaro Miyazaki
0-2HT: 0-1
Omiya A
14:00
27/07
27/07
Siheung Citizen
2-0HT: 2-0
Ulsan Citizen FC
17:00
27/07
27/07
Daejeon Korail
1-0HT: 0-0
Daegu FC (R)
17:00
27/07
27/07
Changwon City
0-0HT: 0-0
Pocheon FC
11:30
27/07
27/07
Perth Glory FC U20
4-1HT: 3-0
Fremantle City FC U20
12:00
27/07
27/07
Perth RedStar FC U20
3-0HT: 3-0
Stirling Lions U20
12:00
27/07
27/07
Balcatta U20
1-2HT: 1-1
FloreatAthena U20
12:00
27/07
27/07
Perth SC U20
0-3HT: 0-0
Olympic Kingsway U20
12:00
27/07
27/07
Armadale SC U20
1-1HT: 0-0
Inglewood United U20
12:00
27/07
27/07
Bayswater U20
6-0HT: 4-0
Western Knights SC U20
09:00
27/07
27/07
Eastern United (R)
1-2HT: 1-1
Seaford Rangers FC (R)
09:45
27/07
27/07
West Torrens Birkalla (R)
2-1HT: 0-0
Playford (R)
10:00
27/07
27/07
Adelaide Raiders SC (R)
2-4HT: 0-3
Campbelltown City (R)
10:15
27/07
27/07
Western Strikers (R)
2-3HT: 0-1
Adelaide Blue Eagles (R)
10:15
27/07
27/07
Salisbury United (R)
2-0HT: 0-0
Sturt Lions (R)
10:15
27/07
27/07
West Adelaide (R)
5-1HT: 2-0
Fulham United FC (R)
10:15
27/07
27/07
Adelaide Cobras (R)
1-0HT: 1-0
Cumberland United (R)
10:15
27/07
27/07
South Adelaide Panthers Reserve
0-1HT: 0-0
North Eastern MetroStars (R)
10:15
27/07
27/07
Pontian Eagles FC (R)
0-1HT: 0-1
Noarlunga Utd (R)
10:15
27/07
27/07
Port Adelaide Pirates (R)
3-2HT: 0-0
Adelaide SC Univ (R)
10:15
27/07
27/07
Gawler Eagles SC (R)
4-3HT: 1-0
Mount Barker United II
10:45
27/07
27/07
Adelaide Vipers (R)
2-2HT: 1-1
Adelaide Victory (R)
12:15
27/07
27/07
Adelaide City (R)
0-4HT: 0-1
Croydon Kings (R)
12:15
27/07
27/07
White City Woodville (R)
0-2HT: 0-0
Modbury Jets (R)
12:45
27/07
27/07
Adelaide Comets (R)
4-2HT: 3-2
Adelaide United (R)
13:15
27/07
27/07
Adelaide Olympic (R)
1-2HT: 1-1
Para Hills (R)
10:00
27/07
27/07
Bankstown City Lions U20
0-2HT: 0-1
Hakoah Sydney City East U20
10:00
27/07
27/07
Northbridge FC Bulls U20
4-0HT: 1-0
SD Raiders FC U20
13:30
27/07
27/07
Northern Tigers U20
4-0HT: 3-0
Nepean FC U20
14:00
27/07
27/07
Inter Lions U20
2-1HT: 0-0
Mt Druitt Town Rangers U20
14:00
27/07
27/07
UNSW FC U20
5-2HT: 2-1
Canterbury Bankstown U20
14:00
27/07
27/07
Dulwich Hill U20
1-1HT: 1-1
Bonnyrigg White Eagles U20
14:00
27/07
27/07
Macarthur Rams U20
1-2HT: 1-1
Dunbar Rovers FC U20
16:00
27/07
27/07
Rydalmere Lions FC U20
4-2HT: 3-0
Blacktown Spartans U20
16:30
27/07
27/07
NWS Spirit FC U20
3-0HT: 2-0
Sydney Olympic FC U20
09:00
27/07
27/07
Brisbane Roar U23
2-2HT: 1-1
Gold Coast Knights SC U23
11:00
27/07
27/07
Broadbeach United SC U23
3-0HT: 1-0
SWQ Thunder FC U23
13:00
27/07
27/07
Capalaba Bulldogs U23
1-0HT: 1-0
Mitchelton FC U23
03:30
27/07
27/07
Project 51O
1-2HT: 1-0
FC Tucson
03:30
27/07
27/07
Asheville City SC
1-0HT: 1-0
Corpus Christi FC
06:30
27/07
27/07
Lionsbridge FC
3-6HT: 2-3
Seacoast U. Phantoms
07:30
27/07
27/07
Peoria City
1-0HT: 0-0
Flint City Bucks
Kqbd kết quả bóng đá,trực tuyến bóng đá,lịch thi đấu bóng đá
KQBD Anh,kết quả bóng đá, trực tuyến bóng đá,lịch thi đấu bóng đá hôm nay.Kqbd24h.org là một nền tảng phát sóng trực tiếp các sự kiện thể thao chuyên nghiệp.
- Tin đồn bóng đá: Adam Wharton có khả năng ở lại Crystal Palace
- Sam Allardyce: Gareth Southgate có thể cảm thấy 8 năm làm HLV đội tuyển Anh là đủ
- Manchester City từ chối lời đề nghị của câu lạc bộ Saudi Pro League cho Ederson
- Giám đốc Newcastle cho biết câu lạc bộ sẽ chiến đấu để giữ Eddie Howe trong bối cảnh đầu cơ ở Anh
- Gareth Southgate là người hoàn hảo cho đội tuyển Anh – vậy liệu anh ấy có thể thích nghi với bóng đá cấp câu lạc bộ không?
- Dự đoán Lincoln Red Imps vs Hamrun Spartans